Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Người Paris

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Drono, 29/5/14.

Lượt xem: 2,774

1. Drono Mới đăng kí

Hình tháp eiffel lấy từ Google, còn hình thằng đực rựa đó là mình :)) Hãy nhiệt liệt chém các bằng hữu :))
    Nói chứ đây là tác phẩm đầu tay, mọi người góp ý giúp mình với :D

...
    hpngan thích bài viết này
  2. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Sang chảnh phết. Rất ngu cái mảng tỉ lệ người em không có nhận xét 8-}
    Drono thích bài viết này
  3. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

Đây chưa phải là manip
  4. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Sao mấy topic thế này thể nào cũng có mấy cậu vào : đây chưa phải manip, rồi đây chỉ là cắt ghép nhỉ =))
  5. Drono

Drono Mới đăng kí

Mình cũng chưa biết định nghĩa chính xác của Manip là gì nữa :v cao nhân nào chỉ giáo với :D
  6. Lee Min Su

Lee Min Su Thành viên cấp 1

Manip là hiện thực những việc, sự vật, hiện tượng không có thật đó bạn, ví dụ như phù thủy, chuyện cổ tích, các siêu năng lục, bóng ma,...
  7. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Đây là cắt ghép chứ,nhưng mod ghép hợp với cảnh,tuy nhiên chưa hiểu sao hình mod bị lấm tấm chấm đen là sao ta?
  8. Drono

Drono Mới đăng kí

conmeohen : Để cho ảnh nhìn xưa 1 chút mình thêm chút noise vào ấy mà. :D
    Nhưng ma bạn thấy ghép nhìn ổn là vui rồi. Lần sau sẽ ko để manip cho thể loại này nữa.
    Lee Min Su à :D cảm ơn bạn. Lần sau rút kinh nghiệm hehe
    Lee Min Su thích bài viết này
  9. conmeohen

Bạn cho noise mỗi mod nhìn như bị lỗi vậy,cố gắng phát huy
  10. Drono

Drono Mới đăng kí

11. vsea

vsea Thành viên cấp 3

12. conmeohen

ak đúng là nó cắt ghép là chủ yếu,mình cũng chưa hiểu rõ manip là như thế nào nhưng mình thấy nó ko đơn giản như thế này, qua những pic manip trên 4r mình xem thì tự mình cảm nhận nó là 1 thể loại kiểu như huyền ảo, ko có thật và yêu cầu kĩ thuật phối màu, hiệu ứng cao hơn.Có thể mình đã hiểu sai chăng?Thử hỏi mấy bác Địa Ngục Máu Thiên Ma hay làm manip định nghĩa lại xem nào,ko thì mơ hồ quá @@
  13. hpngan

hpngan Thành viên cấp 1

Tỷ lệ người với tháp kô ăn nhập :)) chả thấy xa gần, nhìn như người khổng lồ ý, cơ m màu đẹp, mình thích mấy kiểu màu cháy cháy dư lày :x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn