Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Night and not peace (Đêm không bình yên)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Trần Mậu Trí Tâm, 8/6/13.

Lượt xem: 3,836

1. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

hailuact
    Để mai rảnh fix lại xem sao >:)
    Giờ ngủ mai đi thi ~X(
    Slumberous thích bài viết này
  2. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Màu u ám hẳn, thấy rợn liền, nhưng chất đấy, sao thấy cái lưng cô gái ánh sáng vẫn chưa ổn nhỉ? :-?
    Crz Chưa, mới thi xong hôm nay, lâu lắc ko lên rum, qua liền đây :">
    Trần Mậu Trí Tâm Hoan nghênh tinh thần học hỏi, ghé qua Việt Manipulation ủng hộ nhé bạn ;;)
    Crz thích bài viết này
  3. Trần Mậu Trí Tâm

4. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

Mấy cái máu me bác làm sợ quá, tối nay chắc mất ngủ mất :((. Mấy cái đầu, e thấy hình người nó không được thật cho lắm, trông nó cứ giả giả thế nào ấy, còn mấy cái sau thì.......quá ảo :))
  5. Trần Mậu Trí Tâm

nguyenthao811 thích bài viết này
  6. Crz

Crz Thành viên cấp 3

hailuact thích bài viết này
  7. Trần Mậu Trí Tâm

Cái đỏ đỏ là cái gì á Crz ?
    Máu hả? Chắc vừa trầm mình vừa lấy dao rạch tay!
    Cái đỏ đỏ nên cho nó loang lỗ một chút!
  8. Trần Mậu Trí Tâm

Làm sao để trả lời một trả lời gì?
    Có kèm trích dẫn?
  9. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Ở title trên, mọi người đã biết đây là manip về cá mập. Nên ý tưởng của mình là không thêm cá mập vào, mà thêm ... hậu quả của nó.
  10. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Đây nhé Trần Mậu Trí Tâm http://www.facebook.com/VietManipulation?fref=ts
    Mà thôi bác đi ngủ đi, mai thi, Crz tha cho bác ấy, nửa đêm thấy đầu óc lùng bùng luôn rồi 8-}
    Àh, mình ko thích cứ phán câu ảo là xong, ít ra phải nói ảo chỗ nào, chưa hợp lý ra sao. Phán ảo dễ lắm, nhưng chỉ ra được mới ăn nhau chứ.
    Thiên MaCrz thích bài viết này.
  11. hailuact

hailuact Thành viên cấp 1

tác phẩm cuối của Crz rất hay k có người có lẽ hay hơn nhưng còn ảo ở chỗ máu bên phía phải pic ranh giới giữa máu và nước đc phân rõ rệt k hòa vào nhau đấy là cái nhìn của mình thôi 8-|
    Crz thích bài viết này
  12. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Thực ra, đó là do mình cố ý, máu hòa vào nước quá nhiều trông không giống, mình muốn nó như vậy hơn. Không phải máu cứ xuống nước là bị hòa ngay vào nước.
  13. hailuact

hailuact Thành viên cấp 1

nếu vậy mình nghĩ nên cho nó lan lan ra như bên trái í trông đẹp hơn, bên phải nó như 1 đường thẳng
  14. Trần Mậu Trí Tâm

Crz

Diễn đàn này là của bạn x( =))
  15. Crz

Crz Thành viên cấp 3

16. Trần Mậu Trí Tâm

Crz Sức còm vai mọn, vả lại mình khoái làm member hơn vì thời gian của mình hiện tại dày đặc. Ăn, uống, ngủ cũng đủ hết giờ :))

Ủng hộ diễn đàn