Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] no title (tác phẩm đầu)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Martin Goblin, 29/11/12.

Lượt xem: 3,831

1. khiconmangbom

khiconmangbom Mới đăng kí

Bạn ơi, chia sẻ background đi =P~
  2. TylerKid

TylerKid Về hưu

sao bạn ko sử dụng màu sắc trong sáng cho tp :-?
    có thể bạn thik màu này nhưng với tp này màu trong sáng sẽ đẹp hơn
    và các tp manip khác trong diễn đàn sao các bạn chỉ có sử dụng độc 1 tone tối và darart >"<
  3. KalisaLe

KalisaLe Mới đăng kí

Thuỷ cung náo Vũ môn :P
    Martin Goblin thích bài viết này
  4. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Không hiểu flow gì cả, quá nhiều chi tiết đánh mất bố cục...Nói chung đây toàn là cắt ghép ngẫu nhiên và cho vào không thấy ý nghĩa gì cả bạn ak`
    Chúc bạn thành công hơn ở những tác phẩm tới nhé
  5. Martin Goblin

Martin Goblin Thành viên cấp 1

ko có cá chép bạn ạ, mình định làm lại dùng cá chép đây :D thanks bạn
    thanks bạn, về cái chất liệu cũ thì mình định làm theo kiểu giấy cũ cũ, tp này ban đầu thì ko có ý tưởng nhưng về sau thì mình định làm 1 chút gì đó mang hơi hướng văn hóa dân gian nên mình chọn chất liệu này, mình sẽ thử bỏ chất liệu cũ xem sao :D
    dieu1991 thích bài viết này
  6. Martin Goblin

Background mình cắt ghép bạn ạ :P toàn mây với mây :>
    mình tính cho tp mang chút hơi của văn hóa dân gian nên quyết định chọn màu này :D mới cả mình chỉ cho hình con cá voi ở giữa với cổng màu khác để làm nổi lên (nhưng chắc thất bại :(() mình sẽ sửa lại để đc tp hoàn chỉnh
  7. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Nói chung là tác phẩm đầu tay ai cũng vô số lỗi, thế nên chỉ nhận xét 1 câu: Ý tưởng hay đấy, cố gắng cho lần sau nữa nhé :like:
  8. Tuyết Phan

Tuyết Phan Mới đăng kí

background càng nhìn càng thấy điệp :D
  9. Martin Goblin

hêhê thanks :D

Ủng hộ diễn đàn