Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] People Free Style

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hung6767, 28/6/13.

Lượt xem: 3,439

1. hung6767 Thành viên cấp 1

Tác phẩm lấy ý tưởng từ Man Of Steel ...

Stock : [​IMG]

...
    mgr, bong bong mua he, the_multiman3 người khác thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Mặc dù em ko biết gì về thể loại này nhưng nhìn cái người rơi xuống thấy thừa thừa :-B
    greengreengreen, Vũ Hoàng Hảihung6767 thích bài viết này.
  3. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Màu nhìn rất ổn :) nhưng mấy lỗi lặt vặt làm bức ảnh kém đi nhiều :
    - Model cắt còn viền trắng
    - Người rơi xuống mờ nhạt và không thật
    - Khói không to thế
    - Người ở xa thì mờ hơn
    RuKKing, greengreengreenhung6767 thích bài viết này.
  4. the_multiman

the_multiman Thành viên cấp 2

hẹn gặp 3 thím trong ảnh ở bệnh viện tâm thần ( hoặc nhà xác ) :))
    hung6767 thích bài viết này
  5. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

Hì, anh vsea nói làm mình mới phát hiện, lúc đó vẽ mà quên cái khói ở xa ... :( ... giờ nhìn lại thấy không ổn lắm.

Cảm ơn mọi người đã nhận xét, tớ trân trọng lắm :D
    vsea thích bài viết này
  6. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Vsea nói hết rùi ,theo ý kiến riêng mình sẽ tạo hiệu ứng thay vào khói ( gió ) có lẽ hay hơn.
  7. the_multiman

the_multiman Thành viên cấp 2

ý kiến của tui: thằng đang bay thì là hiệu ứng lốc, tên đang chạy chân tóe điện :)) thằng đang dang tay chân thì to tí ( hình như nhỏ gần bằng tên ở xa đang bay rùi )
  8. hung6767

Moi topic lên vui vui .... Hixx, sao ế quá vậy :((
  9. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Mình tự làm cái cover ntn. Rứa có dc coi là manip ko các bác
    hung6767mgr thích bài viết này.
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Có vẻ bác cắt mod chưa được chuẩn lắm... chắc cái chỗ chân phải ko biết fix thế nào cho đỡ ảo thế là bác cho bên đấy tối tối luôn hỡ ;)) thử 1 lần với Dodge tool xem :D
  11. VAC

VAC Mới đăng kí

Nắng chếch phía trước thì dính nắng sau lưng giảm chút nữa. Nhìn cứ như nắng chiếu ngang người. Người rơi thừa thãi. Nhưng mà bức này đẹp, chê thế thôi :D
  12. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

cắt ghép vẫn còn lộ và vẫn chưa làm mod ăn nhập với background lắm
    thêm nữa là bạn sai lầm khi đi blur 2 người ở xa, stock thành phố rõ đến từng chi tiết nhưg bạn lại làm mờ 2 người kia đi
    về shadow thì nơi tiếp xúc với bản chân phải là chỗ tối nhất, nhưng của bạn ở đó lại là chỗ shadow ít nhất
  13. hung6767

Hi, đúng là có nhiều chỗ sai quá :) .. Cảm ơn mọi người đã góp ý giúp mình :D

À, lúc mình cắt chân bên phải, thấy nó sáng quá mà không biết sao cho nó tối lại, đành tô màu lên luôn :( ... hixx

Ủng hộ diễn đàn