1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(MANIP) Rừng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi chick_7, 8/10/13.

Lượt xem: 2,409

1. chick_7 Thành viên cấp 1

tự học tự mò ps và đây chính thức là tác phẩm đầu tay nên cả nhà cứ tự nhiên ném đá đi ạ ^_^
    em cũng nhờ mọi người góp ý một chút phải làm sao cho người nó nổi hơn thú đây????????

a.imageshack.us/img822/5933/s96.gif[​IMG]

JangJunKim, Mr Hsnak, goal5 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tuyệt quá ! Tác phẩm đầu tay của bạn bằng tác phẩm thứ 100 của mình luôn =D>
    Góp ý :
    _ Bỏ cái hiệu ứng hình vuông gì gì ấy đi , quá thừa
    _ Bỏ luôn cái lens flare
    _ Màu thì đẹp rồi ;)
    Bạn hỏi làm sao để model nổi hơn con gấu ???
    Con gấu to gấp mười mấy lần model thế kia mà :)) vả lại che luôn cả ánh sáng chiếu vào model =))
    Bạn thử giảm contrast và làm tối con gấu xem sao , và làm thêm 1 thứ hiệu ứng ánh sáng gì gì đó cho model để nổi bật hơn :)) tăng thêm sharpen
    goal, Meichick_7 thích bài viết này.
  3. chick_7

chick_7 Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn, mình còn phải học dài dài :D
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

Cảm giác tranh chấp, ko rõ chính phụ, gần xa bác ạ, mà cái hình vuông vuông thực sự phá hết bố cục và màu mè mà chẳng liên quan cho lắm, nguyên cả cô gái và con gấu chiếm hết hình luôn làm em nhìn vào hình mà ko có chỗ nào hở để mà thở được :D mọi thứ chen chúc trong một hình chữ nhật làm cảm giác tù tùng khó chịu cho mắt :D bác rảnh thì nên tìm những cái liên quan tới bố cục, xa gần, và tương quan sáng tối màu sắc trong tranh sẽ hỗ trợ cho bức manip được tốt hơn :D
    chick_7 thích bài viết này
  5. marion

marion Thành viên cấp 2

bác ko để 18+ thế này có phải hại trẻ em ko
  6. Mr Hsnak

Mr Hsnak Banned

hihi , đẹp quá , may là em 18+ hjhihi
  7. chick_7

chick_7 Thành viên cấp 1

cảm ơn cả nhà đã góp ý, mình sẽ cố gắn hơn nữa