Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MANIP] Số #4: Harmony With Nature...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kanzz.Elf, 8/7/13.

Lượt xem: 4,074

1. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Hazz ^_^ buồn ghê dạo này mình không có ý tưởng gì về manip làm được 3 cái :( nghĩ tới giờ luôn bạn làm chăm ghê đó :-bd
    Bố cục bức hình bị chia đôi vì dòng nước kìa , phần dòng nước ở sau cho tối hơn phần bậc đá có cô gái
    bức này nhiều lỗi hơn bức hình cô gái ma bạn làm bức kia có tông màu có chính có phụ nhình vào có cảm giác lôi cuốn còn cái này , cảnh và người đang tranh nhau sắc độ mờ nhạt , nhìn chưa ngon
    Một là mình chọn cảnh --> làm nó đã lên( màu sắc , không gian )
    Hai là mình chọn người làm đối tượng chính --->phóng nó lên
    Ánh sáng theo mình làm nó ít thôi ít mới hiếm hoặc chơi tương phản mạnh luôn ( ánh sáng và bóng tối )
    Kanzz.ElfHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Tass_La: oh, sorry. Mình hiểu nhầm ý b
    Tass_La thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn cứ mạnh dạn mà pha màu , sợ gì chứ :D
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  4. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

bong bong mua he: khoản thể hiện chiều sâu không gian qua sắc độ và sáng tối mình thật yếu quá, bạn bắt bài 2 lần rồi, bạn nói thật đúng luôn :D, cũng nhờ vậy mà mình nhìn ra mình làm sai chỗ nào, chứ không thì cứ xem hoài không hiểu tại sao. Thank một lần nữa. :)
    bong bong mua he thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn