Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Stop!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Roronoa, 31/12/14.

Lượt xem: 2,204

1. Roronoa Thành viên cấp 2

Đây là cái em làm được! Nó cứ bị gì đấy nên nhờ các bác góp ý để em sửa!
    Stock:

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/12/14
    Daicahuy, kevinhuynh12, jumb0sanlat5 người khác thích bài viết này.
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

up ngược lại có lý hơn nhể :v :v
  3. Trần Mai

Trần Mai Thành viên cấp 1

Good idea :like:
  4. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Phần bóng hình như chưa phù hợp với hình dạng của đồng hồ cát, nhất là ở phần eo..
  5. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

Havingfun2500 phần bóng này mình giữ nguyên trong stock nên chưa để ý! Để mình xem lại!
  6. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Nhìn được đó bác :D Mà đáng lẽ phần cát phải màu xanh giống thảm cỏ thì thật hơn :)
  7. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

đơn giản nhưng quá đẹp bác ơi
    Roronoa thích bài viết này
  8. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

9. Vo Bao Duy

Vo Bao Duy Mới đăng kí

Mình xin góp ý tí xíu nhé! Mình sẽ chia theo từng phần. Theo mình thì có vài vấn đề ở đây.
    1 là phía trên: Mình thấy thì phần cây và nền xanh của cỏ ko ăn nhập vào nhau, nó bị tách rời màu nhiều quá, Và cả phần anh sáng cho toàn bộ phần trên nữa. mình thấy chưa hợp lý lắm. Ý tưởng thì OK rùi :). mà nền cỏ xanh cảm giác như chưa có trọng lực (Lực hút từ bên dưới... đại khái thế) để mình nghĩ nó đang chảy xuống. Có thể do cách phối màu của bạn (hơi nhạt). Các phối cảnh phía trên chỉ có 1 cây xanh. So với phối cảnh bên dưới thì chưa đồng nhất cho lắm. Bạn thêm 1 số thứ khác liên quan đến NATURAL xem sao. :) Chủ thể vẫn là cái cây đứng giữa nhưng thêm 1 vài thứ phụ họa. :D
    2 Phía Dưới: Các vật mà bạn phối lại với nhau còn rời rạc về màu sắc. Theo ý kiến riêng của mình thì không cùng tông màu. kể cả phần ánh sáng. Phần ánh sáng thì nếu đã là ánh sách nhìn từ trên xuống thì màu nền đất phải đậm hơn màu những Vỏ xe kia.
    3 Text. Bạn dùng thử font có chân sắc nét (kiểu vd như time new roman xem sao... :)) có thể sẽ hợp lý hơn.
  10. sieulink

sieulink Thành viên cấp 1

ý tưởng độc đó bạn ;)
  11. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

Vo Bao Duy Cảm ơn bạn! Mình sẽ sửa lại!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn