Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Tác phẩm thứ 4 - Sad violin

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhoxzunchy, 3/12/14.

Lượt xem: 1,893

1. nhoxzunchy Thành viên cấp 2

Lâu lắm rồi mình mới quay lại diễn đàn, chủ yếu m học pts qua diễn đàn và youtube nên trình độ còn hạn chế với ít có điều kiện rèn luyện thường xuyên cộng với cảm thụ ánh sáng và bố cục chưa tốt mong mọi người góp ý thêm ạ.

...
    Phạm Hữu DưThiên Trí thích bài viết này.
  2. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Phần ánh sáng bất hợp lý quá bác, theo hình thì nguồn sáng duy nhất là cây đèn mà ánh sáng lại chiếu từ trên xuống như tia nắng vậy trong khi trời lại tối. Phải chi bác cho bầu trời có chút nhá nhen sáng như kiểu ban ngày mà bị mây đen che lấp thì sẽ hợp lý hơn nhiều. :D
    cudyandemnhoxzunchy thích bài viết này.
  3. yoyoken

yoyoken Thành viên cấp 2

như #2. coi lại nguồn sáng tí là ổn :D
    nhoxzunchy thích bài viết này
  4. nhoxzunchy

nhoxzunchy Thành viên cấp 2

Cảm ơn 2 bạn đã góp ý hì hìhì
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Định góp ý mà đọc #2 thì thấy k cần viết j nữa, nguyên văn đúng là vậy :)

Ủng hộ diễn đàn