Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[manip] Tác phẩm đầu tay :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kennysirius, 13/6/13.

Lượt xem: 2,639

1. Kennysirius Thành viên cấp 2

lần đầu làm một bài manip hoàn chỉnh cảm giác chẳng kém gì vừa chinh phục được everest :))
    stock:

...
    Dracubin, Thái Châu, xXLeOXx5 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nếu mình nhớ không nhầm thì đây là 1 bài tut trên Youtube 8->
    namktsminhkhuev3 thích bài viết này.
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Hết phong trào chibi, bây giờ forum mình hình như rộ lên phong trào manip :">
    Thấy nhiều bài manip quá chừng :D
    vu phong, vseaTrang Hoàng thích bài viết này.
  4. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

Thiên Ma chuẩn rồi,em định làm theo tut ấy nhưng cuối cùng không tìm đủ nguyên liệu nên nó thành ra thế này =))
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Cũng đẹp.
    Ét ĐiKennysirius thích bài viết này.
  6. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Cảm giác làm xong 1 tấm manip hay làm 1 cái gì đó thì cảm giác tuyệt vời lắm :">
  7. imalonelyboy

imalonelyboy Thành viên cấp 2

Sau Chibi sẽ có dịch vụ làm manip kiếm tiền, hà hà hà.
    rồi 4rum sẽ rộ lên các post. Manip dư lày kiếm tiền đc chưa ạ? \m/
  8. minhkhuev3

minhkhuev3 Thành viên cấp 1

mình có chơi chibi, mình cũng đang tập chơi manip nhưng mà chỉ đơn giản là vì vui thôi, cơ mà lạ nhỉ, mình chơi chibi từ hồi lớp 11 (mấy năm rồi) nhưng mà sao giờ mới rộ lên nhỉ, mình tưởng trào lưu lâu rồi chớ, rồi mình chuyển sang tập manip(vì cái nầy cần nhiều kỹ năng pts, vừa làm vừa học) không khéo cũng thành trào lưu(túm lại là cái gì mình chơi cũng thành trào lưu) :))
  9. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

Bạn làm rất tốt!!!
    Mình ít làm theo tut lắm, chỉ coi, đọc và hiểu chức năng, cách làm thôi.
    Khi làm thì mình tự mò tiếp, làm theo tut nhiều cái hướng dẫn dễ nổ não quá :D
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

khá là ảo diệu :)) nhưng mà nếu ko làm theo tút mà đc như này thì càng tuyệt =D>
  11. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Graphic: 6 (do không động nhiều vào stock)
    Idea:
  12. Trung Hiếu_DTH

Trung Hiếu_DTH Thành viên cấp 1

kenny sirius cho xin file PSD đi bác kết quá mà chưa làm được

Ủng hộ diễn đàn