Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Tác phẩm đầu tiên :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhocksoc, 3/1/14.

Lượt xem: 1,785

1. nhocksoc Thành viên cấp 2

Đây là tác phẩm đầu tay của mình. Còn việc bộ sưu tập mockup phần 2, mình có lời cáo lỗi trước, vì up mf 2gb từ trưa tới giờ thì bị dis ie (Dùng ps -> treo máy -> dis ra hết) nên sẽ có trễ cho mọi người :3

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/1/14
    CaoChiNhanYến Mummi thích bài viết này.
  2. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

Đẹp đấy bạn :D cơ mà mình thấy nó sao sao ý :D Nhưng vậy là hơn mình rồi :-bd
    nhocksoc thích bài viết này
  3. Thái Sơn Nguyễn

Thái Sơn Nguyễn Thành viên cấp 2

Bóng đổ sai hướng thì phải ?
  4. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

ôi đống texture nước ở váy mod @@ trông nó không được thật bạn ạ :D thực sự thì minhd nghĩ xử lý nước là việc rất khó :3 :3
  5. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

phần nước tung ra phẳng quá, mặt nước lấp lánh ko lí j giọt nước lại ko sáng
  6. nhocksoc

nhocksoc Thành viên cấp 2

@_MeoHoang_ về phần nước mình sẽ lưu ý lại. tks bạn góp ý
  7. rubia

rubia Thành viên cấp 3

e nhìn cái bóng dưới nước, e tưởng 2 cái đùi của cô nào. ^^
  8. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

Thực tình là mình nhìn chưa ra nội dung.

Ủng hộ diễn đàn