Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip- The Fallen

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kid4ever, 12/5/13.

Lượt xem: 2,930

1. Kid4ever Thành viên cấp 1

mới tập làm manip nên tự thấy trình còn gà và mắc nhiều lỗi nhưng thôi cứ liều up lên xin gạch của các bác bác :D

...
    duyphotoThiên Ma thích bài viết này.
  2. yun

yun Thành viên cấp 2

like:x ae làm manip ít quá nên tuyệt đối ủng hộ, mình cũng gà lắm nhưng cứ làm nhiều thì lên thôi!
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hay nhỉ , nhưng nguồn sáng loạn quá :">
  4. Kid4ever

Kid4ever Thành viên cấp 1

mình kém phần chỉnh sáng tối lắm :D
  5. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Góp ý chút , tất cả đều có bóng riêng cánh thì ko,và bóng của cánh trắng phải nếu theo nắng như vậy thì sẽ lem lên tóc cưa nhân vật .có chút góp ý nho nhỏ :) mặc dù em chưa làm thể loại này bao giờ.
  6. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

đổi cánh trắng thành ám vàng thì chuẩn hơn đó bạn
    dinhtruong lamina thích bài viết này
  7. Phan Tuấn

Phan Tuấn Thành viên cấp 1

làm ren để tạo bóng nhỉ????
    :-s
  8. msshhp

msshhp Thành viên cấp 1

Cho em hỏi cách tạo cái khói đen ở trên cái cánh màu đen đc ko
  9. Kid4ever

khói là mình dùng brush khói tô vào thôi :D
  10. TraGiang

TraGiang Thành viên cấp 2

nhìn hơi giống cái này của mình ngày xưa :D, nhưng mà mình đổ bóng sai hết :">

Mình thấy cái cánh màu trắng, sợi xích và cây kiếm của bạn nó vẫn chưa ăn nhập vs background cho lắm (về màu sắc ấy), vs lại cái chỗ ghép vào vai vẫn chưa khớp kìa bạn :P, còn lại về màu của bgr vs ý tưởng thì :like:
  11. alex_mark

alex_mark Thành viên cấp 1

cánh ghép bị cứng quá bạn ạ, đặc biệt là cái cánh màu trắng. tổng thể nhìn chưa đc tự nhiên. ánh sáng bị loạn quá, màu ảnh hơi bị cháy :D
  12. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

tại vì bị phản màu nền nên cánh màu trắng nhìn bị thế thôi. Bạn để ý cái stock nền rồi chỉnh màu lại cho hợp lý là ổn thôi :D
  13. Kid4ever

:Dcảm ơn các bác góp ý, lần sau nhất định sẽ hoàn thiện hơn :D
  14. msshhp

msshhp Thành viên cấp 1

Kid4ever brush đó tìm google à bro
  15. Kid4ever

msshhp bác lên gg search brush smoke là có :D

Ủng hộ diễn đàn