Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Thiên Thần Sa Ngã - Even Angel Will Be Devil!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi SimiS, 29/6/14.

Lượt xem: 4,835

1. SimiS Thành viên cấp 2

- Tự nhiên nổi hứng cho ra cái hình nài! :)) Dạo mài có xì-mát-phôn nên lười!! 8-} Đấi là manip thứ 6... :x Gạch đá nhận hết nhé! :)
    - Full HD: 8-|

THE END - And thanks for watching! :x

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/12/14
    FMP, Long Đặng, sharinegan2 người khác thích bài viết này.
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

3. Long Đặng

Long Đặng Thành viên cấp 1

Wow đẹp quá bác ơi, mà ý kiến cá nhân của em là giảm xíu fill ở cái tròng đen hehe :D
  4. Pen Cil

Pen Cil Thành viên cấp 1

Giống Morgana trong League of Legends quá bác!
    - Rảnh làm TUT cho em học hỏi với, kết Manip lắm :x
  5. vanduewe12

vanduewe12 Banned

đẹp lắm bác nhìn như thật vậy :D
  6. Nguyễn Đình Bá . designer

Nguyễn Đình Bá . designer Thành viên cấp 1

Đẹp lắm bác . Ý tưởng tuyệt khỏi nói :like:
  7. Hưng Béo

Hưng Béo Mới đăng kí

Rất giống Morgana :3 và cũng trùng luôn cả tên Thiên thần sa ngã
  8. SimiS

SimiS Thành viên cấp 2

sharinegan Long Đặng vanduewe12 @Nguyễn Đình Bá . designer : Cám ơn các bạn nhé! :x
    Pen Cil : Well! Nếu có time mình sẽ có 1 bài tut, chứ giờ tớ toàn đâm đầu vào mấy cái gêm trên xi hắt pờ lây nên đâm ra lười! Cái bài này mình cũng quên tía nó lưu lại cái file .PSD rồi! /:)
    Hưng Béo : Wao?!! Trùng hợp gê... ;;) Các bạn nói mình cũng mới biết đấi! Chứ tớ cũng chả biết Morgana là ai cả?!! Sớt gu gồ mới biết nó trong LOL! :) Bạn biết đấi! Mình là gay nên cũng không mấy chơi cái gêm nài! Thắng 0 Chết 26 thôi! :D Nói vậy chắc cũng đủ hiểu ha?!! 8-|8-} Dù sao cũng thank bạn đã view nhé! :x
    Long Đặng thích bài viết này
  9. sharinegan

Cho thêm tí cốt truyện vô cho hấp đẫn 8-}<:-P<:-P
  10. SimiS

SimiS Thành viên cấp 2

Ờm... Cốt chuyện á?!! Em đâu có cốt truyện gì trong art này đâu?!! Cái này chỉ là ngẫu hứng, tính điên bộc phát thôi mà! :D
  11. sharinegan

Một cô gái do hoàn cảnh blo bla ... bán linh hồn cho quỷ ... :)):)):))
    SimiS thích bài viết này
  12. SimiS

SimiS Thành viên cấp 2

Aisssss! Như thế á?!! :-/ Mà cũng hay đếi! :-bd
  13. sharinegan

Bịa ra thôi, cho nó hấp dẫn :))

Ủng hộ diễn đàn