Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Manip và Thơ) : Cõi Mê Tình [ Mèo baby qua xem ai đây nào :v ]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoa_ki_long, 5/1/13.

Lượt xem: 4,783

1. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Rồi rồi có rồi đấy à =))
    Còn đang mải há hốc, chờ tối mèo đi học về mèo lên xem kỹ lại nhớ, nhưng trước mắt nhìn vội thì ưng tấm 3 đó, có điều mặt mẫu hơi bợt nhạt, màu tấm 3 đẹp :x:x iu dã man
    hoa_ki_long thích bài viết này
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

font việt hóa hum bữa nhớ có 1 bác trên fb share nhiều font bên 4rum mình đó bạn
  3. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Tấm 3 sửa được đẹp hơn nhưng màu sẽ nhat hơn tí đóa... Mèo thấy thích là mình vui rồi... hì hì... về xem kĩ lại nha... thích tấm nào mình sẽ sửa lại màu theo ý Mèo rùi gửi file gốc cho :x
  4. hoa_ki_long

Mình có font Việt hóa nhưng không biết cài đặt photoshop có bị sai gì ko ... hic :-s
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

đúp click vào và cài đặt thôi bạn ? đơn giản mà , khỏi cần khởi động PS nó cũng tự nhận font lun
  6. hoa_ki_long

hic.... là cài đặt rùi nhưng vẫn bị lỗi font ý chứ :-s
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

kì vậy ta , mình tải font về ùi đúp click nhấn install là nó tự cài ùi chuyển qua ps đổi font là có ngay à :D
  8. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Coi đi coi lại vẫn thích màu tấm thứ 3 đó ^^ Gửi file hình cho mèo được rồi vì file psd mèo cũng ko đọc được đâu :"> Thấy bạn mà lòng mình thiệt ngưỡng mộ :x:x:x
  9. hoa_ki_long

Đã nhắn tin file hình cho Mèo rùi nha! Thế ngưỡng mộ thế lào... hì hì :v :v

Ủng hộ diễn đàn