Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Wall-E in the City

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi akio0504, 28/6/13.

Lượt xem: 3,865

1. akio0504 Thành viên cấp 1

Mình rất thích wall-E nên quyết định làm 1 tấm manip cho em ấy, con Wall-E này cũng là 1 mô hình của mình hehe..

STOCK

...
    khihocogay1, tndoubleh, teeta8 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Rất thích cách bạn pha màu và tạo độ xa gần cho tấm ảnh :like:
    akio0504 thích bài viết này
  3. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

Đẹp quá bạn. Nhìn không thấy cái gì sai. Phải nói là Tuyệt vời :D ...
    akio0504 thích bài viết này
  4. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

stock chỉ có trời thui ah.còn con wall E đâu.màu đẹp quá bạn ,nhìn cặp mắt wall e biểu cảm ghê.
  5. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

HÌnh như bạn chụp con này ở nền đất bằng macro rồi lồng cái bầu trời vô rồi blend phải không? Đẹp quá à ;)
  6. TBone

TBone Thành viên cấp 1

Đẹp quá bạn ơi :x con Wall E dễ thương quá mua ở đâu vậy bạn :P
  7. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

chưa xem bộ phim Wall-E này bao giờ, nhưng nhìn con này cứ như bị lạc í, mặt trông mếu máo, sắp khóc đến nơi.
    tay chìa ra xin cái gì í í.:D
  8. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

bác chưa xem wall-e thì thiếu sót lớn rồi. một chuyện tình cảm động rơi nước mắt :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((
    nhtra thích bài viết này
  9. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

kể cho bác nghe chuyện gì đã xảy ra đi :D A4 channel
    bác muốn nghe lắm à. :(
  10. tndoubleh

tndoubleh Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi mua chú Wall-E này ở đâu thế ?
  11. akio0504

akio0504 Thành viên cấp 1

Thanks các bạn nhiều nhé, à sẵn tiện trả lời lun là Wall-E này mình order ở trang taobao.com đó...hàng của
    Disney Pixar hehe
  12. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bác có order quần áo ko,.. ở trang khác :D

nhtra http://vi.wikipedia.org/wiki/Robot_biết_yêu

Đơn giản là khi cả trái đất hầu như bị hủy diệt do con người,. toàn rác là rác - thải là thải ... con người phải sống trên 1 cái vật thể ( gọi là đĩa bay đi )
    Lúc bấy giờ còn lại chú robot Wall E so ciu rỉ sét ở trên trái đất và tình cờ chú ta đã tìm đc 1 mầm cây có lẽ duy nhất sót lại trên trái đất mà còn sống,. 1 hi vọng để cứu lại trái đất xanh... thậm chí Wall E còn suýt toi vì giữ gìn - cứu cái mầm cây đấy... sau đấy bị yêu em robot mượt,. ngon.. cong hình củ khoai...
    Chủ yếu là như thế ... mới đầu xem cũng hài hài... sau thấy xúc động lắm... ko xem quá uổng phí.
    nhtra thích bài viết này
  13. akio0504

akio0504 Thành viên cấp 1

chủ yếu mình order các loại toys với mô hình thui à, tại mình đam mê :D....hehe, thường thì mình order ở taobao đó, ebay cũng có :D
    --------------
    nói 1 chút về ý tưởng
    ý tưởng của mình cũng giống như câu chuyện của bộ phim vậy, cảm xúc của wall-e trong hình và cảnh vật xung quanh, giống như đang khao khát 1 thế giới mới tươi đẹp và xanh màu hơn....chủ yếu mình blend màu ntn vì cảnh vật xung quanh ko giống như vậy, hoang tàn và đổ nát
    TBoneĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  14. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

Đoilơ ViệtDesigner t cảm ơn nhé.
    t cũng k xem Titanic và mấy bộ phim như vậy :D
    chắc là tính cách như vậy.

Ủng hộ diễn đàn