Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] war ..

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi le trung kien, 2/3/13.

Lượt xem: 3,132

1. le trung kien Thành viên cấp 1

stock :[​IMG]
    Mấy cái này cả đêm qua minh ngồi nghĩ ra các bác cho ý kiến ạ

...
    DemiCat DA thích bài viết này
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mình thấy ko hợp, nếu mà anh lính cầm súng chĩa thẳng về máy bay luôn thì chuẩn ;;)
  3. le trung kien

le trung kien Thành viên cấp 1

Ý bác là phịch con máy bay luon à :-ss
    anhcong_sosNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  4. Night Owl

Night Owl Thành viên cấp 1

đẹp quá! làm ntn đây ^^
  5. le trung kien

cảm ơn bác, em cứ load stock trên mang rồi ghép vào thôi
  6. baobinh152

baobinh152 Thành viên cấp 1

ông lính cảm giác có vẻ hơi ngược sáng so vs cái ảnh đèn máy bay chiếu vào . vs xử lý thêm cái viền lô cốt vs thằng người hoà thêm chút nữa vào nền là đồng bộ . ý tưởng rất tốt :D chăm chỉ quay tay niềm vui sẽ đến
  7. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

hình máy bay sắc quá, có them út gió, it khói cho going war chứ nhỉ
  8. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Ko thật lắm, máy bay sắc quá, thêm chút gió chỗ cánh quạt và thổi dưới đất nữa, kích cỡ máy bay so vs ng lính ko thật. Light ảo quá! :))
    Thấy sao nói vậy. :)
  9. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

theo em con heli này ko hợp, bác chơi mấy em Black hawk có lẽ hợp hơn, với lại cho nó bay lòng vòng quanh cái thung lũng ở dưới thì ok hơn, dưới thung lũng thêm ít khói lửa vào thì ok :))
  10. le trung kien

Cảm ơn các pác góp ý :)) em sẽ tiếp thu :like:

Ủng hộ diễn đàn