Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Ngày tàn...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hero Lee, 24/8/15.

Lượt xem: 3,151

1. Hero Lee Mới đăng kí

Lâu lâu góp vui forum bức Manip mình mới làm. Mong nhận được góp ý từ mọi người.

...
    emkdeptrai, Phạm Hữu Dư, Đạt Phan1 người khác thích bài viết này.
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Đơn giản quá , bạn làm quá ẩu khi để các nét cắt phô quá ....ánh sáng trên cây cũng không phù hợp với bóng đổ ...
    Dù sao cũng :like: vì sự cố giắng , hi vọng tp sau sẽ được đầu tư kỹ hơn ...
    Đạt Phan thích bài viết này
  3. The Sun

The Sun Thành viên cấp 1

nhatha Cắt phô như thế nào vậy bạn? Bạn chỉ ra cho mình biết với, cái cây à?
    Mình thấy tác phẩm là ngày tàn nhưng nhìn nó chưa tàn lắm :D Vẫn còn tươi đẹp lắm :)
  4. minhhoanhd2310

minhhoanhd2310 Mới đăng kí

Trông thì cũng được nhưng nhìn kĩ ra thì chẳng có gì :))
  5. Hero Lee

Hero Lee Mới đăng kí

cám ơn góp ý của bạn, nhưng cho mình hỏi cứ phải cầu kỳ hoa lá cành thì gọi là đẹp?
  6. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

The Sun Mình cũng là con gà thui mà thấy sao nói vậy bạn à . nhớ click vào hình nhé ;)
  7. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

mình vẫn còn thấy tràn đầy sức sống hơn cả mình =))
  8. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

ngồi dưới gốc cây này mà .... thì thích phết :-"
  9. hip lun

hip lun Thành viên cấp 1

Khung cảnh lãng mạn quá
  10. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

mình nghĩ là stock đã thể hiện hết mọi thứ r nên tấm này dù đơn giản nhưng vẫn đẹp
    đỡ mất công làm :)
    like
  11. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Mình chỉ có 1 ý kiến nhỏ là về tỉ lệ: Cái cây, con chim và nền Background.
  12. Vintage Style

Vintage Style Thành viên cấp 1

thực ra là bạn làm gì ạ! stock đã thể hiện hết rồi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn