Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Tác phẩm ưng ý nhất của mình , mọi người cho ý kiến nhé ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mr.bran09, 1/7/13.

Lượt xem: 4,075

1. mr.bran09 Thành viên cấp 1

Mình mới làm xong manip mới tên là " Coming Home" , Cs6 , 6 Stock , 2 ngày =.=' , mọi người cho mình góp ý nhé :D

6 Stock :
    Còn đây là tác phẩm " Coming Home "
    Đây là ảnh sau khi chỉnh sửa như góp ý của mọi người :)
    Sửa màu và con mèo 1 chút
    Cám ơn mọi người :D

...
    CaoChiNhan, bum90, Chinsu_NT19 người khác thích bài viết này.
  2. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

chất đấy nhưng con mèo hơi bự
  3. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Nó cứ rời rạc thế nào ấy, không thấy nhấn chỗ nào cả :D
    Bút bi thích bài viết này
  4. CloudDC

CloudDC Thành viên cấp 1

cá nhân mình thấy còn mỗi con mèo nhìn chưa hay thôi,có thể thay = 1 stock hình loài mèo khác nhìn có vẻ hay hơn.Thêm nữa là nhìn không gian hơi đầy nhất là phần bên trái,bạn để cho nhóm bên trái hơi gần khung cảm giác ko dễ chịu mắt lắm.
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Con mèo khổng lồ ở thế giới Manip :)) Ý tưởng hay :like: Thần chết cũng nhiều gớm ;))
  6. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Rồi sao :"> Mấy ông thần chết định làm thịt thằng bé à =))
  7. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

con mèo thì đúng là ko ổn rồi, còn màu =.= tsao ảnh toàn 1 màu xanh mà những thứ như thần chết, thằng bé và con mèo lại là đen trắng
  8. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Ko bít màng hình khác nhìn sao chứ màng hình mình nó hầu như là đen thui ,nhìn hình có vẻ ánh sáng từ trên xuống nhưng mod + pet đều là ánh sáng bên phải qua. like ý tưởng >:D<
  9. mr.bran09

mr.bran09 Thành viên cấp 1

Thanks các bạn nhiều ^^ , Thật ra , mình làm con mèo lớn là có mục đích , làm nó hơi hung dữ , to lớn so với thằng bé , chứ nếu thú nuôi của thần chết mà nhỏ như mèo nhà thì ....=)))
    Còn về màu thì màn hình của mình màu đen trắng hết , nói chung là tùy màn hình.
    Về nội dung thì mình chỉ làm theo cảm hứng , mỗi người 1 suy nghĩ ^^
    Điểm nhấn của mình là thàng nhóc chính giữa đấy , bạn sẽ thấy n1o đầu tiên torng bức ảnh mà :D
    3 thần chết bên trái mình phải kéo sát mép trái , vì khi kéo rời ra thì nó lại làm bức ảnh chật chội , sát thằng bé , thằng bé lại sát thằng thần chết đang đứng gần cây cột , hơi rối ^^
    Mọi người tiếp tục cho mình ý kiến nào =))
  10. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

thêm đề:" I'm coming home, i'm coming home, tell the world i'm coming home...let the rain wash away all the pain of yesterday...". :D
    mr.bran09 thích bài viết này
  11. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

ý tưởng hay đó.
  12. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

tấm này có hồn ..................
  13. nguyentrucxjnh

nguyentrucxjnh Thành viên cấp 1

ý tưởng hay lắm, điểm nhấn là thằng nhóc.
    CloudDC cmt chuẩn rồi ^^!
  14. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

ĐẤT CÒN NHÌN HIỀN WOA :3
    CHO NÓ NỞ RA TÍ ĐI =))
  15. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Làm nền đất rạn nứt đi bạn à. Mình rất thích tấm manip này. Mà lắm thần chết thế. Hi
  16. vantung_2525

vantung_2525 Thành viên cấp 1

Ý tưởng hay đó. Về màu sắc thì như mấy bác comment ở trên nói ở xung quanh thằng bé có màu xanh là đúng á. Tại vì máy mình coi cũng có màu xanh cộng thêm mình xem bằng điện thoại cũng vậy
  17. mr.bran09

Lúc làm gần xong , mình có chỉnh Shapen more cái nền , nhìn rất khủng , nên mình để dịu lại 1 chút ^^
  18. mr.bran09

Mình đã sữa màu lại , chỉnh con mèo 1 chút , ^^
  19. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

Con mèo chưa ổn, còn lại ý tưởng hay và thể hiện khá tốt.
  20. mr.bran09

Up ! cho mọi người góp gạch :)

Ủng hộ diễn đàn