Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] The invader - Kẻ xâm lăng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi bataulai, 4/12/14.

Lượt xem: 2,072

1. bataulai Thành viên cấp 2

Lần đầu mình thử sức với thể loại Sci-Fi, rất mong nhận được sự quan tâm và góp ý của các bạn :">

STOCK :

FINAL :

...
    mrbom, Phạm Hữu DưKhung Long Pro thích bài viết này.
  2. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

nguồn sáng hình như chưa ổn. bác thêm 1 lớp gradient nữa xem có khác k :)
    like ý tưởng bác đẹp
    bataulai thích bài viết này
  3. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Khung Long Pro : Mình muốn diễn tả lúc này tầm 5:30 chiều, và trời vừa mưa xong, nên chỉ có thật ít ánh sáng trời phía trái thôi bạn :) Cám ơn bạn hén :)
  4. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Thấy bạn bataulai rất thích Manip, nhưng những tác phẩm của ban phức tạp quá
    bạn thực hiện những tác phẩm đơn giản thôi, ít vật thể thôi cho đẹp, rồi sau đó sẽ tiến tới những tác phẩm phức tạp như thế này sẽ hay hơn
    blacklarson thích bài viết này
  5. davidhai01

davidhai01 Mới đăng kí

bac nay kiem may cai stock o dau ma dep the
  6. vietfro1

vietfro1 Thành viên cấp 1

thay vì có hạt nước bạn nên cho kiếng vỡ + bụi bặm thì hay hơn + nhìn qua kiếng phải mờ tí :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn