Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Traveling

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi _MeoHoang_, 27/1/15.

Lượt xem: 3,061

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Err cái topic kia đăng vào mấy trang sau nên ko ai nhận xét gì hết, giờ chắc mỗi lần 1 tấm thì lập 1 topic riêng vậy, dù gì tốc độ làm cũng 5-6 ngày mới có 1 tấm nên chắc ko tốn tài nguyên nhiều đâu nhỉ.....
    Ờ tấm này làm khi nghe nhạc epic nên nó hơi phiêu, sai sót gì cứ nói mình rút kinh nghiệm cho những tấm sau!
    .
    .
    Traveling

Còn stock ở trong ĐÂY có credit cả nên ai muốn download hay gì gì thì vào xem nhé!

...
    muadong2312, Cái Bô Trôll, CaoChiNhan9 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Văn Anh Duy

Nguyễn Văn Anh Duy Thành viên cấp 1

nhìn tuyệt vời quá <3
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D ko giống traveling mà là đang tấn công lâu đài vậy
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

à rế @-)
  5. An_Nhiên

An_Nhiên Thành viên cấp 1

Mỗi lần đọc The Lost of The Ring iem đều mở bài này :D :D :D
  6. _MeoHoang_

mình có hơn 10 clip epic music như vậy :v nghe mà muốn phi ra cửa sổ luôn :v
  7. ..Cá..

..Cá.. Thành viên cấp 1

Mình thì có một list 200 bài update từng bài sau vài trăm lượt nghe... Định dùng làm clip nhưng chưa có cơ hội... Mới chỉ biên đạo làm nhạc kịch hoy... :D
    Còn manip thì bạn cắt ghép màu mè tốt quá rồi :like: ... Mỗi cái hành tinh gì gì đó ở xa xa mình nghĩ bạn bỏ nó đi... Tại trời thì nhiểu mây nên không thể nhìn thấy cái hành tinh nằm đó được...:)
    Manip dạo này hơi ít người chơi hơn hồi xưa... mấy bro hồi xưa dạo này không thấy làm nữa... Nói thật mấy topic manip mình rất là ham...>:D<
  8. _MeoHoang_

thực ra mấy lão đó vẫn úp đều đều lên DA với face đấy chứ, tại up lên 4rum ít nhận xét quá nên lười :v :v
  9. ..Cá..

..Cá.. Thành viên cấp 1

Ra thế... Mình không hoạt đông nhiều lắm trên DA... Chỉ lên kiếm xì-tóc là chính... Chắc mai phải tìm cách đóng góp một tí...Còn face thì như một bãi chiến trường... Mà mình thì không thể ''trau dồi đam mê'' ở đó... :))
  10. Huy H

Huy H Banned

đẹp đó bác
  11. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

soi hoài nhưng k ra cái gì bất hợp lí :v, nói chung là đẹp quá :))))
    p/s: à Cá cho mình xin cái list nhạc của cậu đi ;))

Ủng hộ diễn đàn