Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mẫu áo thun design

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Nguyễn Thúy Giang, 11/12/15.

Lượt xem: 1,997

1. Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

Mong các Bác giúp đỡ em - hoặc có mẫu áo thun nào phù hợp xin giúp đỡ đây là lần đầu em vào diễn đàn có gì xin bỏ qua - Em cám ơn

...
  2. Nguyễn Thúy Giang

Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

Em mong các Anh Chị góp ý -hoặc có mẫu áo thung nào tương thích cho em xin làm mẫu - Cám ơn các Anh Chị
  3. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

ý bạn là mẫu giống hệt thế này hay là tương tự, mình có vài mẫu vector nhưng nó không được đẹp lắm vì mình k có tời gian thiết kế bạn cần thì để lại mail mình gửi cho
  4. Nguyễn Thúy Giang

Em làm lại Anh Chị giúp em
    Em đang làm mẩu cho Ba em để cho Anh em thợ - Giúp em đi Nếu xuất xưởng Em tặng người có công 1 cái làm kỷ niệm mail của em nguyenthuygiang2016@gmail.com
  5. Nguyễn Thúy Giang

Sao Anh Chị không giúp em vậy ..
  6. phong92x

mail cho bạn mà k thấy bạn trả lời còn kêu gì nữa
  7. Nguyễn Thúy Giang

phong92x Em cám ơn Anh rồi sao trách em .. ý em có gì Anh chị cho em thêm ..ý mà để em nghiên cứu giờ em hơi bị lú rồi .. nhớ giúp em nghen
  8. phong92x

bạn k check mail thường xuyên thì phải, bạn có xin thêm mình mới mail cho bạn từ mấy hôm trước mà k thấy trả lời, mình chẳng biết là có cần k
  9. Nguyễn Thúy Giang

Em 2 ngày nay nhà Nội có chuyện - em mới về -Em xin lỗi , nhiều lúc em còn chuyện học nữa mấy Anh Chị xí xóa giùm...
  10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:|
    Google : t-shirt 3d png
    Bạn kiếm cái mẫu nào đẹp phù hợp thì down về. Ờm, mầu đen và logo sáng mầu cho đẹp và hầm hố nhé :D

Ý kiến riêng
  11. Nguyễn Thúy Giang

Cám ơn Anh ntptv1986 em sẽ tìm không được EM nhớ Anh - Cho em chụp Anh một tấm...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn