Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mẫu ko teen nhưng vẫn xóa phông

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thuong Koi, 20/11/13.

Lượt xem: 13,159

1. kennylai9x

kennylai9x Thành viên cấp 1

em là em kết cái nốt ruồi :3
  2. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Mãi mới xem được xem xong thấy háng rộng thật + ngực ục ục @@, tóm lại mod bình thường không để lại ấn tượng :D
  3. The Loneliness

The Loneliness Mới đăng kí

Nhìn ảnh thấy quen quen, kéo lên trên thì hóa ra đúng là của anh :)) đố biết em là ai :))
  4. ductrinh1994

ductrinh1994 Mới đăng kí

hấp diêm băng thông qá :v mấy pic đầu nét căng
  5. lclam7

lclam7 Mới đăng kí

Ý kiến của em là bác chụp cắt hình làm em cứ có cảm giác ảnh rất chật chội thế nào ấy...
    Đỉnh đầu mẫu kịch khung hình...
  6. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

Thanh Bình ảnh này ko làm da ạ,chỉ chỉnh chế độ trên máy + chụp và về làm mầu thôi ạ :D
    The Loneliness Đọc cái nick là nhận ra ngay rồi smod của Bikervn ạ :))
    lclam7 khổ tại góc chật lắm,mà lens thì tiêu cự tận 135 lận,con 50 thì ổn hơn nhưng xóa phông ko đẹp bằng con 135 bác ợ :D

Ủng hộ diễn đàn