Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Màu nâu rêu ... có thể gọi tạm như vậy các bác ạ ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tuấn Hoàng, 16/11/12.

Lượt xem: 4,267

1. Tuấn Hoàng

Tuấn Hoàng Thành viên cấp 2

đâu bác ... :)) em cùi hơn Mod nhiều :))
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Tuấn Hoàng

đi từ những cái khó đi lên rất tuyệt phải ko bác ... hehehe
  3. Mr.Win

Mr.Win Mới đăng kí

rất đẹp
    Tuấn Hoàng thích bài viết này
  4. GiangNv

GiangNv Thành viên cấp 2

Mình chi tiết nhé, pic 6, 7, 8 bạn có thể nhìn rõ nhất. Còn các pic khác nó xa nên ít nhận ra.
    Pic 6 bị cháy đen ở vùng áo bạn nhé.
    Pic 7, 8 thì bạn có thể nhìn áo và quần mod.
    Mình không rõ bạn cố tình để mod mặc quần áo kiểu kiểu đó hay là do bạn blend vì bạn không share stock.
    Nhưng nếu là do bạn blend thì có lẽ bạn đã quá chú tâm vào việc cho ra cái màu đó, nên không để ý vùng cháy, cụ thể chính là pic 6 là các điểm mốc ở quần áo bị ám màu.
    Có lẽ bạn chỉnh lại hài hòa hơn chút, có thể share stock cho mọi ng cùng nghịch được không vì mình thấy ảnh chụp chất lượng tốt mà :D (Cái này tùy ý vì đây là box Trưng bày :D)
    P/s: Sorry bị bận 1 chút nên ko rep bạn ngay được :)
    Tuấn Hoàng thích bài viết này
  5. Tuấn Hoàng

thank bác ^^!
    e sẽ xem xét lại thật kĩ ^^! hiiii
  6. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Màu ổn, style ^o^
    Có điều quần áo chưa ủi và cái túi hơi ba trấm :D
  7. djnamdel

djnamdel Thành viên cấp 1

màu này nhẹ nhàng đẹp bạn à