Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mẫu thiết kế web site giáo dục

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Francisco, 15/9/12.

Lượt xem: 2,599

1. Francisco Thành viên cấp 2

Vừa làm cái này cho khách:

Demo:

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

BÁc làm hết hả pác ?:-B
  3. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Uh. Làm xong code.
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

đẹp quá :)

Như này chắc phải hơn 1 người làm chứ pác :D
  5. Francisco

Đúng rồi, 2 người làm, mình thiên về design, người kia mạnh về seo và module
  6. Mr.AnhStyle

Mr.AnhStyle Thành viên cấp 2

Cái search nên cho sang bên phải,k nên để ngay cạnh logo thế kia.Mấy cái icon face,twitter..nên để nhỏ lại(mình nghĩ bạn nên thay đi,nhìn xấu lắm).Cả đường line trên cùng nữa,để nhìn nó k phù hợp
    Navigation nên để cùng 1 màu(có thể trừ home),màu sắc thì bạn để tương phản thêm tý ( tăng gam xanh ).
    Banner nhìn hơi chuối,cái dòng info màu trắng k đc hợp cho lắm và cái nút next k ai để dưới text bao giờ.Để ý kỹ sẽ thấy vài chỗ k chuẩn ( thụt vào trong,lòi ra ngoài ).
    Các module còn lại mình cũng k comment nữa vì nhìn thô lắm bạn :)
    Kết luận là còn khá lủng củng,layout chưa hợp lí
    p/s : SR vì đã chặt chém :D
  7. trungsuper

trungsuper Mới đăng kí

như bạn Mr.Anh.. nói ở trên thấy hợp lý á... mình nói thêm ,cái background sọc sọc nhìn có vẻ ko hợp thì phải..footer nhìn hơi "ngợp", giảm cái font size lại 1 tí có lẽ good.. còn Follow mình nghĩ để icon là đủ rồi. Còn Tel, Fax, ... thay icon nhìn cho đẹp.....1 vài ý kiến. ko đúng thì thôi nhe! ^^"
  8. Francisco

Thank you các bạn. Lỗi thì khá nhiều, nhưng mà đây chỉ là làm file PSD để cắt ra lấy các thành phần và chi tiết. Khi code vào rồi thì sẽ chuẩn khớp. Các module sẽ nhìn khác này đấy. Chỉ là " Preview " thôi mà :)
  9. Anonymous98

Anonymous98 Mới đăng kí

Khi nào xong share cho mình với nhá :D
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Làm cho khách hàng mà kêu share :O
    Francisco thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn