Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Máy cùi và trình còi. Rất mong được nhận xét thẳng thắng của các bác

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi monkeykingc1, 6/7/13.

Lượt xem: 4,247

1. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Bộ ảnh này bạn chụp luôn à. Mình thấy góc đẹp đấy, nhưng màu ps lại thì hơi chóe.
    monkeykingc1 thích bài viết này
  2. monkeykingc1

monkeykingc1 Thành viên cấp 1

lúc em mua là 8tr4 đó bác Keita
    Ngựa Hoang Gemini dạ em chụp tùm lum . tự chụp tự retouch đó. emsẽ rút kinh nghiệm vân đề đó hihi
  3. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

Bố cục nhìn chung là chấp nhận dc mà, có 1 số tấm như tấm cuối cùng nhìn hơi xấu và tấm số 1 thuộc loại "chả hiểu đang nói về cái gì", còn lại tương đối tốt.
    Cứ tập nhiều là quen thôi, "phá hoại" các giá trị truyền thống để có nhiều tấm ảnh lạ và độc hơn là cứ nghe theo lời người khác rồi chả khác nào đẽo cày giữa đường. Bạn mình nhờ mình dạy chụp thì mình cứ quăng máy cho nó cả buổi, không nói gì rồi cuối ngày mình góp ý thôi chứ mình không can thiệp vào cách nhìn của họ quá sâu.
    Và đơn giản nhất là bạn lên mương 14 xem chúng nó chụp như thế nào, bắt chước lại 1 thời gian về bố cục rồi từ đó rút ra cái gì đẹp thôi :D. Chúc may mắn.
    P/s: chú ý màu bạn chụp đang hơi chói và hơi lóa nữa, nhưng cái này chắc chả quan trọng và sửa cũng nhanh.
    monkeykingc1 thích bài viết này
  4. monkeykingc1

monkeykingc1 Thành viên cấp 1

mình rất thích cmt sâu sắc và đầy chân tình của bạn Nam tz
  5. vuthieugia

vuthieugia Thành viên cấp 1

tốt quá rồi bạn ơi
  6. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

quá chói và bị lẫn màu >:D< giảm độ contrast nhóe

Ủng hộ diễn đàn