Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

May mắn đến với tôi khi đang phục vụ kafe

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lãng Khách VietDesigner, 11/12/13.

Lượt xem: 1,840

1. Lãng Khách VietDesigner Mới đăng kí

Đang bưng trà ,thấy bot đang tìm người design logo ,băng rôn , trang trí quán , lại ngồi kế bên ,thì bot nhờ kiếm người dùm , đang hết tiền ,buồn , nói thẳng nếu bot can thì e có thể làm giùm vậy là thử lun ...ai ngờ làm xong bot thấy được trả tiền hậu hĩnh , phen này về trả nợ tiền phòng 4 tháng , từ biệt mì gói 1 thời gian , cuộc sống khá xí ,,,
    Dưới đây mình post lên 1 số trong abuml mình làm các bạn cho ý kiến , đang học nên chắc cũng sơ sài ,ACE có kinh nghiệm góp ý chân tình vô ,để mình hoan thien hơn ,,,, Hé[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
  2. vũ ngọc dũng

vũ ngọc dũng Thành viên cấp 1

lo go bác làm ổn đấy, nhưng cái card thì thiếu điểm nhấn. bác nên sử dụng thêm màu sắc tránh nhầm lẫn giữa các logo khác. ý kiến riêng của mình thôi :)
    Lãng Khách VietDesigner thích bài viết này
  3. JasonT

JasonT Thành viên cấp 1

Theo ý kiến của mình thì logo nhiều chi tiết quá, chữ khá nhiều, chỉ sợ khi thu nhỏ lại thì không đoc được
  4. Lãng Khách VietDesigner

Lãng Khách VietDesigner Mới đăng kí

có lý bác ...cái card thì mình làm sau chủ yếu nhấn phần giảm giá thui ,,hi ..còn mặt trước nữa ,
  5. Lãng Khách VietDesigner

Lãng Khách VietDesigner Mới đăng kí

JasonT tks A ..lúc làm tấm lót thì 1 số người bảo thế ,nhưng làm bảng đèn hộp thì cũng ổn anh , e đang tính xoá bớt ,,chữ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn