Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mem mới ra mắt làm quen. Em tên Sờ Un

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Sun, 26/12/12.

Lượt xem: 6,487

1. Sun

Sun Mới đăng kí

ok đã gửi yêu cầu add nha bác :x rất vui được quen bác ;)
    HSP thích bài viết này
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

bác có cái nít nêm thật là nếp tun :))
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

vầy bác không hiểu rồi :v
    tên fb của em hơi bị ý nghĩa đó bác thử ghép 3 chữ cái đầu tiên của tên em coi ra chữ chi nào ;)
    HSP thích bài viết này
  4. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Chào bác. Êm cũng là mem mới. Hân hạnh làm quen và chào mừng bác đến với diễn đàn :))
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

rất vui vì được làm quen với bác :) em cũng mới ham gia diễn đàn mong được các bác chỉ giáo :D
  6. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Lai câu này nè \:D/ :like:
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

oh sr bác :D
  8. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Hình đẹp quá bác ạ :"> Về cơ bản thì e mong bác chỉ giáo thôi chứ e nào dám chỉ giáo bác :">
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

nhưng mà động từ trong Sùng Uông Nng nó là một từ rất hay để diễn tả một cảm xúc muốn được giải tỏa, ham muốn và khát khao một sự vật hiện tượng nào đó, một cả xúc rát đặc biệt, ;))
    em có biết gì đâu bác :O việc em làm giỏi nhất là chọc tức mấy thằng khôn thôi bác ạ :"> bác cứ khiêm tốn thế, bác chuyên về thể loại gì trong diễn đàn vậy :v
  10. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Dạ êm chuyên bên chụp choẹt, cũng linh tinh thôi chứ còn các thứ khác e kém lắm, có khi chắng biết j ấy chứ. Bác là bác tài năng hơn e nhiều :">
    sun_writer thích bài viết này
  11. Sun

Sun Mới đăng kí

ầy vậy là siêu rồi, em chả biết cái gì về chụp ảnh hết :v mối người một thế mạnh mà bác :"> em cái gì cũng giỏi nhưng..............giỏi nhất là chém gió =))
    bữa đi ngủ mai còn làm đồ án :D chúc mấy bác ngủ ngon, tặng mấy bác một trong những bài hát em thích nhất :"> karik\m/
  12. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

trên đầu lại mọc cây hoa rồi =))
  13. Ruby Pham

Ruby Pham Thành viên cấp 1

mọi người vui tóa, mình cũng là mem mới.<3 <3
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

này là topic làm quen mà :D
    mình đầu hoa rất vui được làm quen với bạn đầu tôm nha :x ;)
  15. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Thôi thôi nói chuyện trên này đã không e hay bị xấu hổ lắm :"> e chỉ thích màu hường giống a mà thôi :">>>>>>>>
  16. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

nam mà v1 90 thì hơi nhỏ nhỉ :O
  17. Sun

Sun Mới đăng kí

em có ghi là vòng một >90 mà bác chăng nhớ sai số bao nhiêu nữa :D
    sướng toàn được mod vào làm quen :x bác này mod box nào vậy :D
    vầy inbox nha ;;) ụ ôi thích màu hồng hả, ;;) em thích hồng nòa :"> hồng hiếm muộn, hồng thần thánh hay hồng bạo dâm ;)
  18. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

http://forum.vietdesigner.net/categories/dien-dan-designer-viet-nam.3/ box này nè

mà con trai thích màu hồng thì nghi vấn về vấn đề giới tính lớm :O
  19. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

ối ảnh tự sướng chất quá 8-}
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  20. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Ơ đầu tiên tưởng là sun... =)) Nhưng mà nhìn lại cái ảnh thì ra là "Săn" =)) Cái hoa hướng dương :v :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn