Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mem mới xin gạch xây nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi love_hatred, 2/1/13.

Lượt xem: 3,275

1. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Vừa đi về nhưng nghe nói tháng tới hoa mơ nở trắng trời nên lại muốn đi! He he
  2. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

chuẩn rồi
  3. love_hatred

trên đó có mơ ah,sao e k biết nhỉ,tháng sau khoảng bao nhiêu bác nhỉ,e cũng muốn đi heeee
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  4. love_hatred

Ý bác có thì show chứ e thì làm có:)
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ha ha! Hoa mận hay gọi nhỡ mồm là mơ :D :D :D
  6. love_hatred

chỗ nào đẹp cũng thích đi nhưng hem có thời gian e tính đi bắc hà chụp mận mất rồi,thấy bác nói mộc châu sắp nở cũng ham hố nhưng chưa bít đi được k:)
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  7. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

Ko dám bình luận về ảnh... Nhưng cho hỏi địa điểm chụp này là ở đâu đấy, Sao nó giống 1 nhà mà mình đã từng đến quá, Còn xin rất nhiều đào về cắm nữa!

Ủng hộ diễn đàn