Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mẹo làm mới sofa phòng khách đã cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến trúc - Nội thất đẹp' được đăng bởi Tín Thành, 11/12/15.

Lượt xem: 2,061

1. Tín Thành Banned

Bạn đang muốn thay đổi không gian sống của mình? Trong bài viết này tôi sẽ mách nước cho bạn một số mẹo giúp refresh lại ghế sofa phòng khách cực kỳ hiệu quả.

Thay đổi vải bọc cho ghế sofa phòng khách

Dùng vải bọc cho các mẫu sofa hiện đại không chỉ nâng cao tuổi thọ sử dụng của ghế mà còn giữ ghế luôn có vẻ đẹp như mới. Bạn thật dễ dàng để làm mới bộ ghế sofa phòng khách nhà mình bằng một tấm vải bọc mới, phù hợp với thời tiết và theo xu hướng nội thất mới.

Bày trí lại ghế sofa phòng khách

Đổi vị trí kê các chiếc ghế sofa trong phòng khách sẽ mang đến diện mạo mới cho phòng khách, đây là cách dễ thực hiện mà bạn có thể làm ngay nếu cảm thấy nhàm chán với cách bày trí cũ.

Trang điểm thêm một số gối ôm mới cho ghế sofa phòng khách

Món đồ trang trí không thể thiếu cho những mẫu sofa cao cấp đó là gối ôm, gối ôm không chỉ mang đến những phút giây thư giãn lý tưởng cho bạn khi ngồi trên ghế sofa mà nó còn có tác dụng làm thay đổi diện mạo của ghế sofa phòng khách. Bạn có thể chọn những chiếc gối ôm có họa tiết mới mẻ và độc đáo để làm mới cho ghế sofa nhà mình.

Bày trí thêm những đồ vật xung quanh ghế

Nếu phòng khách nhà bạn có quá nhiều món trang trí thì hãy cất bớt chúng đi, ngược lại phòng khách nhà bạn đang quá nhàm chán thì cũng có thể làm mới nó bằng cách sắm thêm các món đồ trang trí kết hợp với ghế sofa để mang đến không gian nội thất đẹp.

Nguồn: noithatphongkhach.com

...

Ủng hộ diễn đàn