Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[METUB Network] Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi PremiereBB, 6/10/14.

Lượt xem: 7,858

1. PremiereBB Thành viên cấp 1

Bài viết đã được dịch chuyển.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/8/15
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cho hỏi chủ thớt có liên quan gì đến metub này ko? Đây là 1 bài chia sẻ hay PR? Chủ thớt đã từng chơi qua metub chưa? Mình cũng đang quan tâm xem network bên VN mần ăn thế nào đây :)
    PremiereBB thích bài viết này
  3. PremiereBB

PremiereBB Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư Dĩ nhiên là có liên quan rồi, viết 1 bài PR dài thòng lòng vậy cơ mà ... Bạn có thể mail hoặc call số trực tiếp luôn mà!
  4. DucChung

DucChung Mới đăng kí

Ai can tut không tớ sahre cho
    anhkhoi028 thích bài viết này
  5. metubweb

metubweb Banned

Hãy Truy nhập Metub.com.vn Tại đó
    Bạn sẽ biết được Net mới ngon nhất : Tỷ lệ ăn chia bạn 80% - Net 20 %
    Kênh chết Net Vẫn trả tiền bạn
    Ngoài ra còn có nét 90/10
    Vậy theo các bạn nên chơi nét nào? Kiến thức kiếm tiền youtube ra sao ? Và nhiều kiến thức cực kỳ hấp dẫn khác được chia sẻ với các bạn tại web: Metub.Com.Vn
    Dành cho các Youtube Partner
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/2/15
  6. Phạm Hữu Dư

metubweb thế net như thế nào mới đc 9/1 ? Như kênh của Việt Designer thì sao bạn?
  7. metubweb

metubweb Banned

Phạm Hữu Dư Bạn nên đọc những bài trong Metub.com.vn xong hỏi tiếp nhé.
  8. Phạm Hữu Dư

metubweb bạn đang câu view về web của bạn àh? Mình thì ko có nhiều tgian để vào đó đọc hết bài đâu! Mình chỉ muốn biết những gì mình cần biết thôi :)
  9. metubweb

metubweb Banned

Phạm Hữu Dư : Nét 90/10 thì 1 gậy là bị đá nhé bạn ! ( mình câu view làm gì chứ chẳng qua có kiến thức thì giới thiệu cho mợi người thôi )
  10. anhkhoi028

anhkhoi028 Mới đăng kí

#ducchung, share cho mình với.
    mình cũm đang tò mò về cái net này, tí gọi điện hỏi thử đã vồi check thử
  11. gamainuoicon

gamainuoicon Mới đăng kí

Tap123 - kiếm tiền trên điện thoại Android vô cùng đơn giản và dễ dàng. Tap123 là ứng dụng kiếm tiền online trên điện thoại Android lớn nhất Việt Nam. Chỉ với một chiến điện thoại Android là các bạn có thể kiếm được một khoản tiền điện thoại không nhỏ với Tap123 mà thời gian bỏ ra lại rất ít. Tải Tap123 về điện thoại từ CH Play: play.google.com/store/apps/details?id=me.tap1123
  12. hai_data

hai_data Banned

làm giàu ko khó, hồi đó nhỡ mòm
  13. kt15

kt15 Mới đăng kí

CAC BAN OI!

Tai sai video cua minh dung lai 301+ View thoi, co cach nao tang tiep khong?
    huhu
    video cua em day!
  14. PremiereBB

PremiereBB Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư admin ơi, để tránh bị các bên clone lợi dụng, nhờ admin xóa giúp bài viết này ạ!

Mình cảm ơn rất nhiều!

Ủng hộ diễn đàn