Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình cần tư vấn mua máy ảnh DSLR khoảng 15 triệu. Các bạn tư vấn giúp mình :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Nguyễn Mậu Hiếu, 15/4/15.

Lượt xem: 1,960

1. Nguyễn Mậu Hiếu Mới đăng kí

Mình có khoảng 15 triệu và cần mua một máy ảnh DSLR bao gồm cả lens cho người trình độ tầm trung (mục đích chụp chân dung ). Và tiện đây mình cũng muốn hỏi các bạn là mình có con PENTAX K-r ( màu nâu ) 12k shot + 1 lens pentax - f zoom 28-80mm + 1 tamron 80-210mm muốn cho ra đi, các bạn tư vấn giá giúp mình nhé :D C.ơn rất nhiều :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/15
  2. Nguyễn Mậu Hiếu

Nguyễn Mậu Hiếu Mới đăng kí

Bác nào vào giúp em với :(
  3. Nguyễn Mậu Hiếu

Upppppppppppppppppp
  4. Nguyễn Mậu Hiếu

Upppppppppppppppppp
  5. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Bạn đã có bộ như thế kia cho ra đi rồi thì mua bộ 15tr bây giờ cũng có hơn được bao nhiêu đâu,đã lên thì lên FF ko cứ dùng tạm bộ đó cũng ddc mà
  6. Nguyễn Mậu Hiếu

mình nghĩ hơn được nhiều chứ bạn :D
  7. hotga_ofla

hotga_ofla Thành viên cấp 1

Không phải làm bạn nản, nhưng:
    Pentax rất khó bán!
    Và như bạn kia nói, 15 triệu không hơn được nhiều. Vì 1 lens chụp chân dung tầm trung, đơn cử 85 1.8 đã ngót 10triệu rồi. Bạn nên vui vẻ với gear hiện tại và tích góp thêm.
    Thân!

Ủng hộ diễn đàn