Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Miền bắc] Đăng ký offline nhân ngày tận thế + noel

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi thanhluan, 18/12/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 18,928

1. Liên Trần

Liên Trần Thành viên cấp 3

chảnh chó =))
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ko định chống lầy à em ? :P Em sang nc nào, forrum mình cũng có mấy đồng chí bên Sing, mỹ vs nhật. :D
  3. Phoebe Sói

Phoebe Sói Thành viên cấp 1

khổ lắm.. nếu có thỳ cũng đã có rồi..:)).. già rồi chứ ýt tuổi rỳ nữa đâu:)).. em ở Hàn Cuốc hàn xiểng anh ạ..;))...
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Oppa style đấy hả ? :P 21. vẫn xuân xanh lắm em ạ. ;) có gì nếu ế giữ liên lạc với anh, anh tìm đầu ra cho. :))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. Phoebe Sói

Phoebe Sói Thành viên cấp 1

dắt tay nhau đy ra thui a ei.. chúng ta đã bị ăn thẻ vàng rồi...:))..

@sếp Dư: sếp nên để cho nhân viên chúng em có cơ hội giao lưu tìm hiểu, xây dựng mối quan hệ đồng bào hữu nghị chứ ạ
  7. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Bác lười check 4rum quá.
    Thái Bình nhà quê chính gốc này :))
    Anh chỉ được cái nói chuẩn ý em, nhớ ra đúng giờ đấy nhá, ko có anh là chả có cái chương trình gì đâu.
    Thoải mái đi bạn, càng mới càng phải đi để mà gặp gỡ học hỏi, giao lưu chứ, đăng ký theo form đi nhé :)
    Yên tâm đê kiểu gì cũng có off têt, tất nhiên là sau tết sau khi mọi ng đã chán chê thịt mỡ dưa hành.vì trước tết còn phải bận cày xèng :))
    Mình đúng là có duyên lập pic chém ró =))
    cudyandemVAV lê thích bài viết này.
  8. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

ồ. vậy ah. thế thì bỏ xừ rồi. mình lại muốn lên khu hồ chút nhưng chắc tối nay đông lắm đây. bạn cho mình hỏi keangnam thì ở sảnh nào, trong tòa nhà ah bạn hay ở ngoài:D, mình thấy vincom ko đẹp lắm. màu xanh của dàn đèn có lẽ sẽ làm ảnh ám màu. hoặc quá đông sẽ làm bg xấu và rối. mình thích nhẹ nhàng và đủ sáng thôi. cám ơn bạn nhé. ah tiện cho mình hỏi ra keangnam thì quanh khu đấy có chỗ nào đi nữa k nhỉ?
  9. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

thế à 8-|
    ừ thế đi sớm sớm còn đi ăn :x
  10. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ok chị Ly :v :v
  11. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

bạn ở TB à
    mi vs cu Minh bắt nạt chị
    Òa
    thanhluan thích bài viết này
  12. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

quen biết rồi vẫn phải đăng kí hả anh Luân :))
  13. thanhluan

Chuẩn luôn, Hưng Hà nhé bạn :) lại gặp đồng hương rồi hề hề
    Có phải là đăng ký làm quen đâu mà quen với chả không quen, đăng ký để còn biết số lượng mà đặt chỗ chứ ko ra bờ hồ mà hít khí à :))
  14. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Mọi người ra Fb thảo luận trong Group nhé .. Để topic cho những designer đăng ký .. :D Mod dễ chú ý hơn .. :D

thân
  15. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

Mình ở Tp nhưng giờ chuyển về Tiền Hải rồi
    Hí, chào đồng hương :3 :3
  16. thanhluan

nhà mình thì chuyển Hà Nội rồi, nhưng tương lai sẽ lại chuyển về sống vì họ tộc nhà cửa vẫn ở quê và về quê sống,cho trong lành yên tĩnh...pa má ko chịu dc cái ồn ã trên này.
    Im Past thích bài viết này
  17. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

gật gật
    hẹn hôm off buôn bán chuyện quê lúa nhé
    không lại bị kêu spam :v :v
  18. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

thế e đăng kí 1 slot :D
  19. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Keangnam thì ở ngay ngoài có cây thông, tuyết nữa. Còn ở bên trong thì chỉ có mấy cái cây thông noel đc trang trí khá là đẹp. Tầng nào cũng có, đủ các góc luôn. Đó là cây thông màu xanh, trang trí cầu đỏ. Còn một góc nữa ở tầng 2, chỗ của triump :"> là cây thông màu trắng, cầu trắng luôn, lên hình cũng đẹp lắm. Ngoài ra còn có các hộp quà đc để trong kính ở trên tường ở chỗ cầu thang lên xuống.
    Đây là mấy ảnh mình chụp hôm đó cho bạn mình, bạn có thể tham khảo luôn :D
    Đây là ngay sảnh đầu tiên, bước vào
    Đây là bên ngoài, hôm đó mình k chụp đc mặt trc bởi cũng kha khá đông :( Mặt sau đây.
    Chỗ Triump
    Bên ngoài, dọc lối từ chỗ cây thông đi ra chỗ hầm gửi xe
    Mấy hộp quà đặt trong khung kính ở trên tường. Cái này ở tầng 3, ngay chỗ cầu thang máy đi lên.
    dtkt12VAV lê thích bài viết này.
  20. thanhluan

Béo đây á, hay gấu của béo vậy ;))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn