Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Miễn phí 25$ từ UpCloud - Nhà cung cấp VPS chất lượng cho a/e làm web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi akatsukizz, 14/5/20.

Lượt xem: 4,723

1. akatsukizz Mới đăng kí

UpCloud là nhà cung cấp VPS khá chất lượng và được mình yêu thích sử dụng hơn 2 năm rồi, hiện tại Upcloud đang có chương trình tặng 25$ cho các khách hàng mới nên anh em có thể đăng ký và trải nghiệm dịch vụ miễn phí từ nhà cung cấp này

Anh em có thể truy cập vào liên kết sau: upcloud.com/signup/?promo=7WC35P để đăng ký tài khoản

Mã khuyến mãi: 7WC35P

Số tiền 25$ cho anh em cài và test cấu VPS thoải mái nhưng để sử dụng full tính năng thì anh em hãy nạp vào 10$ anh em sẻ có total: 35$ sử dụng

Hiện tại em cũng đang sử dụng Upcloud cho các dự án của em

Về các thông số của nhà cung cấp này thuthuat.vip/wp-content/uploads/2020/02/vps-tot-nhat-2020.txt

Hy vọng các bạn sẻ có những trải nghiệm thú vị từ nhà cung cấp này.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn