Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình cần sửa lại ảnh cưới rất mong mọi người giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lamxjnh, 4/3/14.

Lượt xem: 1,972

1. lamxjnh Mới đăng kí

Mình cần sửa lại ảnh cưới đang rất cần gấp ạ :( anh chị nào làm giúp mình vs ạ ,nếu được để lại cho mình sdt mình liên lạc ạ cám ơn nhiều

...
  2. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

bạn hiên hệ 01269482227 trong TPHCM nhá
  3. blackcat111317

blackcat111317 Thành viên cấp 1

Bác ở hà nội hay sài gòn vậy ạ
  4. lamxjnh

lamxjnh Mới đăng kí

mình ở dưới hạ long cơ:(
  5. blackcat111317

blackcat111317 Thành viên cấp 1

:) bác cứ gửi mai cho em xem ảnh nào. Rầu e sửa cho
  6. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

7. chupanhkyyeu

chupanhkyyeu Mới đăng kí

8. hieuchelsea1610

Bác ơi ko có file raw ạ? Em nhận đc rồi nhưng có file raw dễ làm hơn bác ạ ^^
  9. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

File Raw thì cũng như JPEG.Changw qua bạn không biết sử dụng Camera Raw.Vào psp - edit-....Trong đó có phần cài đặt camera raw.Bạn cho nó suport JPEG là xong.Ảnh JPEG mở lên sẽ vào camera Raw
    Prima thích bài viết này
  10. Prima

Prima Mới đăng kí

bạn ở hạ long à mình ở móng cái, bạn gửi ảnh qua mail mình giúp cho tuananhtbu@gmail.com
  11. kientooc

kientooc Thành viên cấp 2

12. hieuchelsea1610

Ý em k phải thế. Mà jpeg của bác í hơi ngược sáng em sợ kéo lên out nét mất bác skyblue ạ

Ủng hộ diễn đàn