Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình có tấm ảnh mới làm lần đầu mọi người góp ý với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi buctrongnguoi, 14/8/12.

Lượt xem: 2,528

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

mình mới tập sử dụng blend.không biết như thế này đã đc chưa mong mọi người chỉ bảo và cho mình ý kiến với.
    [​IMG][​IMG]

...
  2. namnguyen

namnguyen Thành viên cấp 1

da mặt của mod hơi bị ám màu.tốt nhất bạn nên để layer mask khi nào lend xong thì xoá mod sao cho phù hợp là ok.:;)
    buctrongnguoi thích bài viết này
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

uhm.cảm ơn bạn nhé.còn lại chắc là ổn nhỉ.???:-/
  4. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

ảnh bị cháy màu rồi bạn ơi, hơn nữa phần da bạn xử lý làm da mẫu xấu đi rất nhìu :-ss
    buctrongnguoi thích bài viết này
  5. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

uhm.tại mình dùng laye mark không tốt lắm.!!!!:O
  6. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

bị ám màu rồi bạn à, xung quanh da và phần đuôi tóc vẫn còn màu xanh kìa, chắc là tẩy chưa kĩ. Màu của cỏ không biết mọi người thấy thế nào chứ mình thấy nó cứ u ám, làm cho bức ảnh rất kì, cỏ như là mới phun thuốc diệt xong ý :-s
  7. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

màu cỏ bị cháy rồi, nhìn ko đẹp, bạn tăng màu hơi quá tay
  8. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Da có vệt nắng nên xử lí phải cẩn thận. Ám màu rồi bạn. Brush ở góc dưới thì khá là vô duyên =.=''
  9. Syter

Syter Thành viên cấp 2

Incredible hulk chăng ? :D
  10. namnguyen

namnguyen Thành viên cấp 1

bạn đừng có bùn,mọi người quánh giá là tạo cho bạn thêm kinh nghiệm retuoch thôi.chứ không chê bai gi đâu.lỡ rồi nên mình quăng thêm ít gạch cho bạn xây nhà lun.:)).tấm nay bạn nên xử ly cho no trong lên và kéo thêm ít màu cho cỏ nó xanh lên la ok rôi.đừng có màu mè nhiều ảo lắm.chúc bạn thành công
  11. ly hai

ly hai Mới đăng kí

cái sai mọi người cũng đã nói ra rôi ! mình cũng k còn gì để nói :) bác sửa lại là ngon ngay thôi

Ủng hộ diễn đàn