Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình đã rớt nước mắt khi nghe em ấy phát biểu "photoshop thui mà binh thường" :'(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 2/12/14.

Lượt xem: 16,847

1. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

đảm bảo 969% là làm bằng Adobe Illustrator CC 2014 :D
  2. Linh Means

Linh Means Thành viên cấp 2

Cô ấy nói đúng đấy các thánh, mình làm miết >:D<>:D<>:D<
  3. baotrong_tpm

baotrong_tpm Thành viên cấp 1

Các bác không biết thì đừng có mà đem e ấy ra chém thế, cái này là kết hợp giữa Office vs Adobe, mình làm hoài nhưng hơi phức tạp :">:"> có thời gian mình sẽ làm một tut hướng dẫn kỹ càng cho các bạn :-bd:-bd
  4. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Các bác cứ phán như thánh. Người ta lập trình bằng Pascal đấy. đừng đùa
  5. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

2 công ty google [ youtube] và adobe cần mở cuộc họp khẩn thương lượng vụ án này
  6. canhcutnamphi

canhcutnamphi Thành viên cấp 1

Mình chắc chắn là clip này được làm từ code trên DOS, mình chắc chắn vì mình ngồi xem anh Bin Laden làm đi làm lại cái này mấy lần rồi mà;;)
  7. Nguyễn Hân

Nguyễn Hân Thành viên cấp 1

Chả biết làm từ gì nhưng thấy cái từ "bình thường" là hoảng rồi :)) Bằng gì thì bằng, mình nghĩ cũng mất tương đối công sức đấy!
  8. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

Con gái mà, ^^ thông cảm đi bạn ơi, phần đông là rứa ^^
  9. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

mấy ông bị gì vậy, người ta không biết thì nói cho người ta hiểu đem lên đây bôi nhọ hã, đực rựa mà chơi kì vậy người ta cũng con gái, không thích thì lờ đi cũng được, đệt............, bữa giờ lên mạng hay đọc báo toàn thấy mấy cái chuyền tào lao dem ra dìm hàng, mợ............
  10. Anonymous3894

Anonymous3894 Mới đăng kí

định nghĩa pts: phần mềm đa năng có thể biến giả thành thật :))
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  11. tanthanhkt10

tanthanhkt10 Thành viên cấp 1

chỉ là 1 cm kiểu ta đây biết cả thế giới thui mà, bạn việc gì phải bức xức vậy chu....hehe
  12. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

cái này không làm bằng phần mềm của Adobe mà làm bằng phần mềm mang tên XH - sự hợp tác của 2 ông lớn, thực ra là của 1 ông lớn và 1 bà lớn. Các bạn cứ thử cũng làm đc thôi \m/
  13. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

14. hoangtube9685

hoangtube9685 Mới đăng kí

Klq nhưng thớt xem video này mà cũng phải tắt tiếng à? /:)
  15. NaDo

NaDo Mới đăng kí

Sao trẻ con nó lại k sặc nhỉ! @@ mình bới k cẩn thận còn sặc. :)) kì diệu thật!
  16. vominhthien

vominhthien Thành viên cấp 1

ôi dào chỉ là bơi thôi mà! xin lỗi các bác em bơi còn chưa đc nói gì em bé mới 21 tháng tuổi :v bt thôi :3
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  17. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Hahahaha. Vào thớt này đọc bài đăng thì chưa tới nỗi nào. Nhưng đọc comment thì đau cả bụng =))
  18. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

Còn em thì rớt nước miếng =P~=P~=P~
  19. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

xác nhận đúng là PTS nhé!

và đây là .GIF

lol =))
  20. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Photoshop đã mang một ý nghĩa mới, đó là giả tạo >:)

Ủng hộ diễn đàn