Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình đã rớt nước mắt khi nghe em ấy phát biểu "photoshop thui mà binh thường" :'(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 2/12/14.

Lượt xem: 16,852

1. Lâm Nhật

Lâm Nhật Mới đăng kí

Thật ra con người biết bơi bẩm sinh mà, do khi lớn lên trong vài năm không tập luyện nên mất đi bản năng nên phải học bơi lại :'( mà pts mới có bản update cho phép chỉnh video ạ? lol
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  2. zsaghdfuru

zsaghdfuru Thành viên cấp 1

Buồn cười =)))
    theo mình biết thì PTS là soft để chỉnh sửa video còn cái ad đăng là clip làm sao mà chỉnh sửa được =)))
    tưởng mình gà hóa ra còn có người gà hơn :D :D
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nói chung qua đây cũng coi như bài học cho bạn nào thích tỏ ra mình là người hiểu biết và xem cái gì cũng "bình thường" hết nhé! Phải học tính khiêm tốn, vì kiến thức là vô bờ bến mà ;)

KLQ cơ mà em này xinh đấy :v

4. DSinME

DSinME Mới đăng kí

Mấy bác nhầm rồi đây là AI nhé :-B Thân ái và quyết thắng :like:
  5. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Bình thường thôi :| =))
  6. Mun Art

Mun Art Mới đăng kí

vãi cã Photoshop có chức năng hoành tráng
  7. tmt.5555

tmt.5555 Mới đăng kí

Gà! After Effect nhá :v =))
  8. RyanGv

RyanGv Thành viên cấp 1

Ad #43 =)) trong trường hợp này độ xinh của bạn nữ tỉ lệ nghịch với độ hiểu biết về khoa học và kỹ thuật :)):)):-"
  9. khanhngoc0812

khanhngoc0812 Mới đăng kí

cái này là dùng tool seo comment
  10. ninzarazu

ninzarazu Thành viên cấp 1

Em bé này được tạo ra bằng cách "con sâu chui vô hang" nhé các bạn, không phải pts đâu =))=))=))
  11. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

em vừa làm 1 clip y chang ko khác cái này = proshowgold 10 .các anh có cần ko em làm cho 1 clip chứng tỏ độ lỳ độ ngu và nảo phẳng
  12. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

thật sự ra cũng dễ hiểu về phát ngôn của em ấy.em ấy nghĩ rằng cái nào siêu phàm siêu cấp và siêu sao thì là pts.vì thế các anh chị nên vui cười vì điều ấy vì mình tham gia VDS mình cũng là 1 siêu nhân vì ít nhiều cũng biết PTS
  13. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Người ta mới phán 1 câu thôi mà các Bác mạnh tay chém thế !
    Nhẹ nhàng nói với cô ấy thôi!
    =)) Các bác biết thì phải chỉ cho người không biết chứ!
  14. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

gần như 90% đa số đông đều cho rằng Photoshop là 1 phần mềm có thể làm được đủ tất cả thể loại trên trời dưới đất =))

Pts chỉnh sửa ảnh GIF còn chấp nhận...đây chỉnh sửa lun cả Video...chắc mình chưa học tới skill này của Pts...cũng có thể 1 Addin mới chăng :D

Nhưng chắc trình Pts của e nó cũng fai hạng thượng thừa vì e nó nói Pts bt thui mà

P/s: Hóng cao nhân share fb e nó :))
  15. qcanh1908

qcanh1908 Mới đăng kí

Lúc trước xem clip tưởng nó dùng paint , hoá ra là pts . Bình thường :)
  16. Lucas Razlocius

Lucas Razlocius Thành viên cấp 1

cái này dùng Corel Draw chứ photoshop cái gì, buồn thiệt chứ -_-
  17. fantazyhp7

fantazyhp7 Mới đăng kí

clip làm bằng cách vẽ hình ra giấy rồi cho chạy 24 hình trên giây mà dám bảo psd =)), chắc bố mẹ con nhỏ đó tạo ra nó bằng cách sử dụng psd quá :v
  18. Andy Seven

Andy Seven Mới đăng kí

nãy mình cũng làm thử bằng Animate Edge, chẳng khác clip là mấy :*
  19. chipchipbmt

chipchipbmt Thành viên cấp 1

Bác phán After Effect cũng thánh cmnr :-H. Dùng AE bắt mấy cái chuyển động cực khó như thật thế này thì trình nó cao thế nào éo bik nữa.
  20. Jacky Hoàng WP

Jacky Hoàng WP Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn