Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình đang cần mẫu hoa văn thiếp cưới. ACE trong 4room ai có thì cho em mua lại ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi QQAVietNam, 7/2/17.

Lượt xem: 2,464

1. QQAVietNam Mới đăng kí

Hi cả nhà.
    Bên mình in ấn trên mọi chất liệu. Xưởng của mình bên 102 Phú Viên. ACE trong 4rom cần in ấn - sx thì ghé qua bên mình nhé. MÌnh sẽ hỗ trợ các bạn hết mức
    Mình đang cần mẫu thiếp cưới này hoặc hoa văn như hình. Trên Shutter có cái gần giống mà ko có tài khoản ko load về được

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Làm ăn lâu dài thì tiếc gì mấy xu để mua stock hả thớt!?
    photopaten32nh, QQAVietNam1993tantai thích bài viết này.
  3. QQAVietNam

QQAVietNam Mới đăng kí

Vì đối với thiếp cưới thì bên mình ko nhận thiết kế bạn ạ. Nên chưa muốn đầu tư. Khách đặt hàng thiếp cưới chỉ đc 1 thời gian ngắn trong năm. Còn đối với thiếp mẫu có sẵn thì bên mình đã có nội dung để in lên phôi có sẵn cung cấp cho các đại lý bán tại Hà Nội
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

nhờ generator hoặc sales get về cho, người ta lấy có 3k/stock thôi
    QQAVietNam thích bài viết này
  5. QQAVietNam

QQAVietNam Mới đăng kí

Bạn có info của họ ko. Cho mình xin với
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

lên Skype gõ vào thanh tìm kiếm "khohinh.net" sẽ ra nhé
    không thì pm ở đây khohinh
  7. khohinh