Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình đang làm cái web về video nhung gặp chút khó khăn về thumnail,mong mọi người giúp đỡ nhé!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vexoan, 13/5/14.

Lượt xem: 2,148

1. vexoan Mới đăng kí

sự tình là như thế này minh đang làm 1 cái web về video mà không biết làm thế nào mỗi khi video upload lên web để hình thumnail của nó có cái biểu tượng hình tam giác nhu kiểu youtube.com ấy ạ và chữ slogan của web mình ở đó được,,mình thấy nhiều web video họ làm được nhu vậy mà không biết code như thế nào,,rất mong nhận được sự giúp đõ từ mọi người có kinh nghiệm ở đây ạ
    em xin trân thành cảm ơn!!!

...
  2. BlaBla

BlaBla Banned

xin cái hình cho trực quan dễ hiểu với bạn ơi.... không hình dung ra được :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn