Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Minh] Do you want to marry me???

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hth02x1, 19/1/14.

Lượt xem: 11,892

1. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

2. hoanglanlan

hoanglanlan Mới đăng kí

chuyện ngoài lề...ai biết cách tạo chủ đề mới chỉ mình với...mình muốn post ảnh mà chẳng biết sao...toàn là cmt dưới chủ đề của người ta...:((..cám ơn ạ
    hth02x1 thích bài viết này
  3. Lâm Nhân

Lâm Nhân Mới đăng kí

Hth02x1 anh hướng dẫn cách bend màu với, 1 tấm thôi cũng dc
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hoanglanlan bạn vào mục bạn muốn chọn, như trưng bày tác phẩm pts chẳng hạn, thấy ngay trên đầu có tag tạo chủ đề mới, hình như cần ít nhất 20 cmt rồi mới được lập topic mới.
    Lâm Nhân mình làm cũng như mọi ng, ko có gì đặc biệt, cơ bản là cảm nhận màu và định hướng màu muốn làm thế nào thôi, cái này thì làm nhiều thành quen chứ ko có tut nào dạy cả :D
  5. MẽoMẽoMẽo

MẽoMẽoMẽo Thành viên cấp 1

Đẹp quá
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn