Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình nhận đồ logo free cho các bạn nào cần lúc rảnh rỗi. Bạn nào cần thì pm!

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi weone, 8/12/17.

Lượt xem: 9,568

1. weone Thành viên cấp 2

Như tiêu đề mình nhận vẽ lại logo,hình vẽ đơn giản sang vector .AI hoặc .CDR, ghép ảnh, tách nền PTS linh tinh trong những lúc rảnh rỗi (logo đơn giản thôi nhé, nếu nhiều chi tiết quá thì mất phí).
    Miễn phí không mất tiền ( nếu cảm thấy hữu ích cho tiền uống nước thì mình cũng vẫn lấy. he).
    Hỗ trợ về corel cho các bạn mới (mình chuyên corel hơn).
    Dành cho bạn nào thực sự cần không có khả năng thôi nhé, bạn nào lười thì xin bỏ qua. Cảm ơn!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/5/18
  2. Ngô Hoàng Trí

Ngô Hoàng Trí Mới đăng kí

Thế giới cần những người như bạn
  3. inngochuong

inngochuong Banned

4. inngochuong

inngochuong Banned

bạn ấy đang có ý học hỏi, mình phải động viên bạn ấy, đương nhiên khi bạn ấy thạo và đẹp rồi thì bạn ấy sẽ ko free nữa.
  5. weone

weone Thành viên cấp 2

T cũng là một designer, t cũng có kêu gì đâu mà nói giết chết, những ai có thực lực thì vẫn tồn tại phát triển mà, thực sự olnine là kiếm thêm đâu có phải nghề chính đâu mà giết với không giết. Mình đăng lên cũng ý chỉ giúp những người cần giúp không có khả năng và điều kiện thôi b. langtham2014
  6. weone

weone Thành viên cấp 2

7. Zai Tri

Zai Tri Mới đăng kí

Một ý hay, coi như dùng thử dịch vụ, ok thì lần sau lại phải nhờ, dĩ nhiên không có gì là miễn phí mãi.
    weone thích bài viết này
  8. Nguyễn Lê Đức Tài

Nguyễn Lê Đức Tài Mới đăng kí

Bác ơi, dạo này bác rảnh không ạ ? Bác có thể hướng dẫn em làm logo cho lớp được không ạ ?
    weone thích bài viết này
  9. Nrius Nhieu

Nrius Nhieu Thành viên cấp 1

ủng hộ bạn! rất hay
    weone thích bài viết này
  10. weone

weone Thành viên cấp 2

Logo cho lớp à, đầu năm mình cũng rảnh bạn, cần gì thì pm zalo: 0962328311 nhé Nguyễn Lê Đức Tài
  11. weone

weone Thành viên cấp 2

12. weone

weone Thành viên cấp 2

Đang rảnh có ai cần không?
  13. bdesign

bdesign Banned

Hay quá, up cho thày em.

Ủng hộ diễn đàn