Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình nhận hỗ trợ giải đáp thắc online

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi khanhdu1994id, 12/6/14.

Lượt xem: 5,404

1. khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Mình xin tự giới thiệu, mình tên là Dư, 21 tuổi 01 ai theo đuổi.
    Mình lập topic này trước là để để nhận giải đáp thắc mắc về các vấn đề đồ họa và phần mềm thiết kế, sau là làm quen với mọi người.
    Có nhiều bạn là newbie thường mắc phải lỗi phần mềm này nọ hay chưa biết cách sử dụng đúng cần giải đáp gấp nhưng chưa biết hỏi ai, thì mình sẽ giải đáp cho các bạn trực tiếp. Giảm tải cho diễn đàn và các mod, với lại 4rum mình có quy định 5 ngày mới đc post bài các bạn hay spam lung tung nữa.
    Mình chỉ nhận giải đáp thôi còn nhờ vả thì còn tùy phải có cái gì đó gọi là nữa ;;)
    Vì kiến thức mình cũng có hạn nên cái nào mình biết mình sẽ trả lời ngay cho các bạn, chưa biết thì mình sẽ trả lời sau :)
    À các bạn nào có vướng mắc về mặt tình cảm hay tâm sinh lý tuổi mới lớn mình cũng giải đáp nốt :D Giỡn chứ mình cũng thích tâm sự chuyện tình cảm lắm :">

Các bạn nhắn tin trực tiếp với mình qua fb nhé online 8/24h: https://www.facebook.com/hanhhoalangtu
    và cuối cùng "Các bạn tôn trọng mình thì mình sẽ tôn trọng các bạn".
    Cảm ơn các bạn đã đọc qua topic này :*

...
    leolemon, Cá Xanh, Cái Bô Trôll3 người khác thích bài viết này.
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Đề nghị ban ngay hình thức pr face trá hình, làm giảm lượt truy cập vào diễn đàn và nhiều hệ lụy khác nữa.
    Ví dụ khi có một thắc mắc nào đó hỏi trên diễn đàn thì những người sau có thắc mắc lại tương tự thì sẽ truy cập lại vào diễn đàn thông qua công cụ tìm kiếm.
    Cái Bô TrôllTPaine thích bài viết này.
  3. mono

mono Thành viên cấp 2

hay bị lỗi này @@ , ổ C mình còn 3g2
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

dabeomoon pr face mình thì mình được cái gì ??? bạn thử nói xem hệ lụy là như thế nào???
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có cùng hướng đi với mình rồi thớt à :v :v Mình đây cũng làm việc tương tự giống thớt nà. Mình luôn luôn giải đáp tất cả các thắc mắc và lỗi kỹ thuật bên đồ họa hình ảnh. Còn bên phim video thì mình mới bắt đầu nên chưa có kinh nghiệm đc :3 :3 IT thì mình cũng phải loại giỏi nhưng các vấn đề kỹ thuật bên đồ họa mình có thể xử lý được.
    - Từ giờ mình có thêm được một đồng chí nữa cùng nghề rồi :"> Bắt tay phát!!! \m/

#2 PR cái fb cá nhân thì được cái gì ko vậy? @@! Có thể hỏi đáp cả trên này lẫn fb mà :O
    Havingfun2500, solomoon2khanhdu1994id thích bài viết này.
  6. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

:-bd có đồng chí rồi, trên này tranh trả lời hok kịp với bác Dù Kun VietDesigner >:) nên mới mở topic pm riêng ^^ có gì bận quá hông kịp bác cứ đá qua em phụ ^^
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

giải đáp hộ mình kìa @@
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) nhân tiện cho em hỏi quá 1 tuần liệu thử có chuẩn ko ạ :">
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

o_O Nhân tiện đây cho iem hỏi bác Dù Kun VietDesigner chỗ nào Quảng Ninh ý ạ
    Hồng Sơn thích bài viết này
  10. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Mình hỏi nhé:
    Mình có 1 bức hình ntn
    Giờ mình muốn cô gái đó thon gọn, mảnh khảnh hơn thì ngoài công cụ liquify ( Ctrl+Shift+x trong PTS) thì còn cách nào khác nữa không
  11. nguyennam311258

nguyennam311258 Mới đăng kí

nmplela vậy dễ quá bạn, làm sao giống mấy thiên thần của Victoria secret ấh hihi
  12. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

#2 mình thì đồng ý với bạn về việc để các thành viên khác có cùng câu hỏi có thể tìm câu trả lời trong diễn đàn mà không cần phải lập thread mới, tuy nhiên mình nghĩ là hỏi qua fb sẽ tiện hơn nhiều vì nó cập nhập nhanh hơn + bác thớt hay onl fb sẽ trả lời thường xuyên hơn. Chứ mình chả thấy pr fb thì bác ấy có lợi gì cả :D có mà thêm nhiều bạn vào inb hỏi han thì có >:)>:)
    mà nếu được thì cũng nên có 1 thread để các mem hỏi han cho thoải mái với cả 2 bác thớt và dù kun có thể thay nhau trả lời mà k sợ bị mất phần :v :v giống như các thread hỏi tên font hay nhờ vả =))
    khanhdu1994id thích bài viết này
  13. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

#2 chỉ đùa thôi mà các bác hình sự quá ...
    dabeomoon thích bài viết này
  14. Havingfun2500

#13 bác nghĩ đùa là như nào T.T
  15. Cá Xanh

Cá Xanh Thành viên cấp 1

Rất hay, nhiều lúc có mấy câu hỏi vụn vặt muốn hỏi mà không biết thuật ngữ chuyên môn là gì nên search không ra. Topic mới không dám lập sợ hỏi tào lao bị ăn gạch mà không khéo lại ban nick.
  16. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Đùa theo em hiểu là ai đó nói một câu gì đó khiến mọi người vui, buồn cười.
  17. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) #10 dễ làm cắt cái body khác quăng vào, lên google đánh từ skeleton vô :v tha hồ thay
    >:D< khanhdu1994id có thể trả lời ở những phần mềm nào thế
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  18. Havingfun2500

19. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Không biết ai đào ngôi mộ cổ này lên còn like cho phát nữa, lỡ bị kéo vào thì thôi trả nhời thêm cái nữa.
    Đùa có kiểu khiến người ta cười ngay, có kiểu giống như con bò qua hôm sau mới cười, cũng có kiểu khiến người ta sợ mà không dám cười, lại có kiểu làm người ta tức mà chửi nữa.
    Mỗi câu nói đều có thật có đùa, ai hiểu như thế nào sẽ nhột như vậy.
  20. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

hôm nay ms thấy top này

Ủng hộ diễn đàn