Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình tập tành làm ảnh bằng cái chương trình Nghiệp dư PhotoScape Các bác chém nhẹ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kanz Hí, 22/4/13.

Lượt xem: 2,370

1. Kanz Hí Mới đăng kí

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    sonhaieu thích bài viết này
  2. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

ok ban à...mình photoshop online thoi. like.
    Kanz Hí thích bài viết này
  3. TissGraffy

TissGraffy Thành viên cấp 2

em xin phép bác chém gió tý như sau =)) (e không phải pro đâu, chém cho vui ý mà)
    #1:bác nên để bố cục chữ nhật chứ vuông mất đi độ phiêu của ảnh buồn
    #2:-sai bố cục chụp mod ^^, da ám màu
    #3: ám màu da, chụp cảnh nên để ngang bác ạ sẽ có không gian hơn. hơn nữa motion blur nên dùng cho speed chứ không dùng motion blur cho cảnh. bác dùng lens blur sẽ đẹp hơn, muốn phiêu thì bokeh, còn e nghĩ cảnh sau đẹp thế thì không cần blur :D
    #4: mod ảo nên mờ hơn or bác để màu đối lập hẳn đi sẽ nổi hơn và nhấn hơn
    #6 chữ shin làm xấu cái xe :(, thứ 2 là bác chụp góc thấp sẽ thấy chân dài hơn và xe....mạnh mẽ hơnnnn
    :) còn lại đẹp :x
    Kanz Hí thích bài viết này
  4. Kanz Hí

Kanz Hí Mới đăng kí

cámm ơn bạn ^^
  5. Kanz Hí

Kanz Hí Mới đăng kí

^^ !!! Cám ơn bạn đã góp ý !!! Mình chỉ là tập tành thôi !!! Cũng mún đc nhiều sự góp ý như bạn vậy !!! Cám ơn bạn nhé !!!
    TissGraffy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn