Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mirrors

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi lamthanhtu40, 17/10/13.

Lượt xem: 9,480

1. c0meback.t0me

c0meback.t0me Thành viên cấp 1

Cái hay thì mình học hỏi thôi mà
  2. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

ý tưởng bác hay quá :))
  3. yun

yun Thành viên cấp 2

đậu má, có vài pic nhìn phê như con tê tê :-s
  4. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

vâng ạ , sẽ có mod nam
  5. AnhHoangDay

AnhHoangDay Thành viên cấp 1

@c0meback.t0me : mình thấy học tập thì k nên chụp lại y hệt. Vì đấy là tâm huyết của người ta, nếu cover lại thì phải có vài dòng nào đấy ví dụ như là "cảm hứng lấy từ nag ABC " chứ k phải cứ thế đưa lên. Điều đầu tiên là phải tôn trọng người khác đã.
    New Orleans thích bài viết này
  6. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

Mình thấy cứ báo notif hoài, nên thôi quyết định góp ý 1 câu chân thành :
    CONCEPT tức là ý tưởng, như vậy tức là 1 bộ ảnh ý tưởng chiếm hết 60%,70% rồi còn lại là góc chụp và hậu kì. Học tập là điều tốt, đáng hoan ngênh, nhưng biến cái người khác thành cái của mình thì chẳng hay ho mấy. Tìm cách trau dồi, khẳng định chất riêng của bản thân hay muôn đời làm cái bóng của người khác là tùy ở mỗi người ^^. Mình đồng ý với bạn AnhHoangDay
    cover lại thì nên để caption : ý tưởng từ tác giả nào đấy ;) điều chính vẫn là tôn trọng chất xám của người mình học tập.
  7. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

vâng em tiếp thu tất cả các ý kiến các anh , đúng là lấy từ ý tưởng từ tác giả nước ngoài nhưng thật ra thì em chẳng bao giờ sao y bản chính ạ

Ủng hộ diễn đàn