Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số "tác phẩm " của Sói Tập Tô - ace nhận xét cho Sói tiến bộ nhé :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Sói Tập Tô, 12/9/15.

Lượt xem: 2,301

1. Sói Tập Tô Mới đăng kí

Chào các tiền bối trong forum VietDesigner .Em là member mới , Dưới đây là một số tranh do em vẽ = Paint và Paint tool SAI với mouse :)) Mong các tiền bối chỉ giáo .

Với e vẽ là niềm vui , là cách giải trí sau những giờ làm việc căng thẳng . Nhân đây e cũng mún hỏi lun: <:-Pcác bác dùng " ngòi bút " nào trong SAI để đánh bóng tóc vì e toàn thấy mấy " ngòi bút " trong sai kết thúc rất tròn trịa ( mà e cần nét nhọn ~X()

Em không học vẽ mà chỉ vẽ theo bản năng nên mong các bác góp ý nhiệt tình để trình độ của e cải thiện hơn ~^o^~

p/s : lời chia sẻ của 1 newbie :">

Cái này = paint :::^^:::

Xin nhận mọi loại gạch đá ạ b-( chỉ mong tiến bộ O:-)

...
    Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn