Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mock-up] Tặng cả nhà bộ 76 Mock-up cực VIP New Responsive Devices

Chủ đề thuộc danh mục 'Mockup' được đăng bởi mr.tuanboho, 23/12/13.

Lượt xem: 10,803

1. mr.tuanboho Thành viên cấp 2

...
    Hảo Hảo, neuerdesign, badboy20003206 người khác thích bài viết này.
  2. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

Hix, 3 link đều sống nhưng link đầu đòi acc premium. link 2 down free hiện lên file nhưng start idm không được, lỗi file liền, link 3 thì chịu hẳn, mong bạn có link khác thì share giúp, thích bộ này quá mà không tải được, cám ơn bạn :(
  3. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

mr.tuanboho có thể up bài hướng dẫn lên mục Kiến thức tin học ko? Blog của bạn bị Eset báo trojan :)
  5. nhocksoc

nhocksoc Thành viên cấp 2

Bạn này k dám leech sang mf
    mình share toàn leech sang mf cho mọi người
  6. 7vienbirong

7vienbirong Mới đăng kí

7. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

Down được rồi maxspeed luôn, thank bác @mr.tuanboho
    vấn đề ở chỗ trang http://vinaleech.com/ giờ đã khóa reg nick nên hơi vật, check link bình thường nhưng không cho reg nick để post link, thế là phải ngồi rình các acc mới post, mò pass, cuối cùng cũng đc 1 cái :-j
  8. bobozo

bobozo Thành viên cấp 1

search Google cũng còn link free!. Mạng thì ì ạch, download hơi lâu!. Share cho you nào cần tusfiles.net/otlg4bii6tgn
  9. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Bác nào reup lên fshare hộ em đi :)
  10. maxiqboy

maxiqboy Thành viên cấp 1

ảnh cái tay cầm Iphone kia rõ nét nên đâm ra hơi ảo, trông rõ như ghép, ko có bóng mờ giữa tay và Phone, :D hihi em thấy thế thui ạ, còn lại đây quả là bộ mockup tuyệt vời ạ
  11. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

có mấy file psd 200-300MB. Hàng chất ghê :x.
  12. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Ai down được up link trang hộ cái, Fshare càng tốt, thx nhìu nhé !

Ủng hộ diễn đàn