Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mod bên fan page Viet Lightroom bơi vào đây mà nói chuyện nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Timap, 4/9/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,679

1. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

mấy ông bị khùng hả? anh ai làm nấy kêu đẹp. Tôi kêu đẹp mà người khác kêu là xấu thì sao. Rảnh!!!!!!
    Bớt war dùm đê!
  2. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

chuyện này càng ngày càng thấy khùng
  3. Cốm

Cốm Thành viên cấp 2

Ảnh của các bác toàn thứ tầm thường =.= Đừng phô trương nữa.

vấn đề thứ 2: Toppic này chả có gì là post sai. Mình ủng hộ chủ thớt nói lên cái sai của ad. Đừng có lôi mấy cái vụ post sai box để lấp liếm đi cái sai của ad

chốt: ủng hộ 1 trận battle. Cách giải quyết tất cả mọi vấn đề là war, kẻ chiến thắng là kẻ mạnh, kẻ thua là kẻ phải cố gắng
    Nguyễn Tất ThắngTimap thích bài viết này.
  4. NTDPhoto

NTDPhoto Thành viên cấp 1

Bác rất tự tin đó Timap.
    Rất nhiều cao thủ trên diễn đàn này đang cười hô hố.
    Giận quá mất khôn bác ợ!
    Tôi có trình, tôi giỏi, tôi kiếm được nhiều tiền vậy là ok rồi.Lên diễn đàn núp bóng, thoe dõi, học hỏi thôi.
    Tránh tối đa SCANDAL, đừng như anh Đàm nhé!
    Timap thích bài viết này
  5. goal

goal Thành viên cấp 3

Vote battle, nhanh - gọn - lẹ. Mà mod cũng phải chú ý ngôn từ chứ, "người của công chúng" mà :D (;;
  6. Timap

Timap Thành viên cấp 2

" Bác rất tự tin đó Timap.
    Rất nhiều cao thủ trên diễn đàn này đang cười hô hố.
    Giận quá mất khôn bác ợ!
    Tôi có trình, tôi giỏi, tôi kiếm được nhiều tiền vậy là ok rồi.Lên diễn đàn núp bóng, thoe dõi, học hỏi thôi.
    Tránh tối đa SCANDAL, đừng như anh Đàm nhé!
    "

ok bác, mình có hơi nổi nóng nên lời nói có hơi thiếu chừng mực. Xin phép edit
  7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Có một điều có thể suy luận là người có trình thực sự sẽ không tốn thời gian vào những trận war vô bổ kiểu như thế này. Kẻ biết cách im lặng và lờ đi những soi mói, tính toán mới thực sự là kẻ có bản lĩnh.
    PEACE !
    ZinP, Nguyễn Tất ThắngTimap thích bài viết này.
  8. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

làm trò hề hả :v . Nói người khác thì cũng nhìn lại mình đã từng nói câu gì chứ =)) . Sao lại nói người khác =)). Trong khi chú đã biết mình sai điểm gì không =)) .
  9. Timap

Timap Thành viên cấp 2

Ai tag ông Dư vào xem mod của ổng làm việc thế nào nhé. Mình ko tranh cãi hay đôi co nữa.
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Zero103 a đã nhắc e rất nhiều lần rồi! Khi làm admin thì bỏ tính trẻ con đó đi, ngta có chê thì kệ, còn nói bậy thì block! Chứ ko có cái kiểu inbox đi nói ngta như thế! A ko chấp nhận 1 admin của hệ thống Việt Designer lại có hành động trẻ con đó đc!

Xem qua topic thì thấy thực sự vấn đề cũng ko có gì to lớn để phải lập topic làm rùm beng lên thế này, vì cơ bản cũng chỉ là cái tôi của 2 bên quá cao, thế nên nếu 2 cậu muốn chứng tỏ bản lĩnh thì có thể inbox cho mình lập 1 topic Battle.

Ngưng tranh cãi tại đây! Closed topic
    goal, Maya Cao, Nguyễn Tất Thắng2 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn