Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mod cực xinh|Vâng, em hồn nhiên theo gió cuốn anh vào bể tình sương gió

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Daicahuy, 14/3/13.

Lượt xem: 12,904

1. Mr.Bo

Mr.Bo Thành viên cấp 1

Cám ơn bác chủ nhiệt tình !
  2. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Ố ồ, stock đẹp mà blend cũng đẹp quớ :x
  3. Anh Phú

Anh Phú Thành viên cấp 1

Mượn ảnh chủ thớt nha.Mình chỉ xử lý dk thế này thôi
  4. Mr.Bo

Mr.Bo Thành viên cấp 1

Hì , e gà nhờ các bro chỉ giáo hộ
    Anh PhúDaicahuy thích bài viết này.
  5. Shylock

Shylock Thành viên cấp 1

Làm theo hướng dẫn của bác! nó được màu như thế này! Stock em lấy của bác luôn! Nhân tiện bác cho e hỏi cái lớp Color Balance bác để thông số là bao nhiêu với ạ! Cái lớp đấy không có hướng dẫn, em kéo bừa :-ss.

Daicahuy thích bài viết này
  6. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Mình blend tùy hứng bạn à...Màu thì điều chỉnh khi mắt thấy ok thì thôi...1 điều căn bản do mình làm nhiều rút ra là mối anh sẽ có 1 thông số riêng...khi blend. Bạn cứ nghĩ thấy nhiều action người ta làm đẹp. Nhưng khi bạn tải về để xài thì chả ra gì...ví dụ thế...nên ko phải làm theo thông số mình đưa ra là áp dụng dc....với các ảnh khác...
  7. Shylock

Shylock Thành viên cấp 1

Đa tạ bác chỉ giáo! :-bd Mà cái màu này gọi là rỳ ạ :D
  8. Dual Rook

Dual Rook Thành viên cấp 1

kết mod rồi đấy :)
  9. Pamb00

Pamb00 Thành viên cấp 1

màu mới đẹp quá bạn ơi <3
  10. star_on_sky

star_on_sky Thành viên cấp 2

mod so cute thật.....đẹp