Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mời các chế đàm đạo góp ý website của mình ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'WP, Joomla, Blogspot, Opencart, vBB, Xenforo...' được đăng bởi Chấn Trình, 29/9/17.

Lượt xem: 7,371

1. Chấn Trình Mới đăng kí

Mời các chế đàm đạo góp ý website của mình ^^

Mình có trang website tại địa chỉ :
    Code:
     https://chantrinh.net/[CODE]  ( 

Chấn Trình. Nét )

Các cao thủ xem và 

góp ý cho tớ nhé!
    Thanks !!!

...
  2. abc160561b1

abc160561b1 Banned

Ủng hộ bạn
  3. abc160561b1

abc160561b1 Banned

Up cho bác
  4. kowalsky

kowalsky Mới đăng kí

Hiện không vào được bạn ơi, báo web lỗi 503
  5. kangnamsuper

kangnamsuper Thành viên cấp 1

Bạn làm web này hết bao nhiêu tiền vậy? Mình cũng đang tham khảo làm website bên lĩnh vực bds cũng thấy nhiều giao diện rồi như lần đầu thấy giống bạn.
  6. kangnamsuper

kangnamsuper Thành viên cấp 1

Thời gian bạn tao web là giữa năm 2017 thì tính ra bằng thời gian với trang nharenhadep.com , Mình có suất phát điểm là có người nhà làm WEB và được hướng dẫn viêt SEO luôn nên mình có khá nhiều dự án lên TOP vidu như căn hộ felisa quận 8, topaz home 2, tnr kenton node quan 7.
    * Quảng cáo tí mình có nhận thiết kết website. Mấu giống nharenhadep hoặc mẫu minhtinreal khá bắt mắt thì trong giá 3 triệu anh e tham khảo.

Ủng hộ diễn đàn