Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới học blend, bend bộ ảnh cưới lãng mạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi a-zhong, 3/11/12.

?

Blend kiểu này có hợp với bộ ảnh này không

1. 44.4%
  2. không

55.6%

Lượt xem: 4,768

1. hiếu

hiếu Thành viên cấp 2

chân to nhìn ảo nhỉ..đúng là lạ :D
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

CÁi ông chụp ảnh cũng Pro phết :)

Biết khai thác bầu trời xanh làm nổi ảnh hơn :-bd
  3. Bót

Bót Thành viên cấp 2

nhìn ổng to to thế nào ấy nhỉ =D>
  4. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Đó là lý do ng ta ko dùng góc rộng chụp chân dung đó, nhìn rất ko tự nhiên. Bác đã sử chữ n, sao ko blend thử màu khác
  5. a-zhong

a-zhong Thành viên cấp 1

nhiều lúc muốn tạo ra bức chân dung ấn tượng cũng nên dùng. đột phá. nhưng có khi cái chân chú rể mình cũng nên cho nó ngắn đi ít. nhìn lệch quá.. mình đang blend lại mầu khác hẹn gặp lại ok thanks
  6. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Hơ, "chân dung" không phải là chụp nguyên người bạn à. Còn muốn tạo 1 góc chụp ấn tượng, thì phải chú ý rằng "chân dài miêng mang" và "chân dài lòng thòng" là 2 cảm giác khác nhau, nhưng khoảng cách của chúng chỉ là 1 lằn ranh mà thôi

Ủng hộ diễn đàn