Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới học pts các bác cho ý kiến :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi cásấu, 30/12/13.

Lượt xem: 2,766

1. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

cntt học nó không có vô :D
  2. @@! Người khổng lồ
  3. Ợz em lớp 10 chưa qua lớp cntt nào cả @@
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

giống tui ròi, ngán lập trình chết được -.-
  5. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

lớp 10 có lớp tin học mà :-?
  6. PhuongThuStudio1

PhuongThuStudio1 Thành viên cấp 1

mod siêu mỏng cánh :D
    cásấu thích bài viết này
  7. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

móa có nhiều thím troll ghê :D =)) cntt ns thật phải thông minh sáng tạo . em thi chả có chút triển vọng nào cả
  8. Không Ai

Không Ai Thành viên cấp 1

như kiểu dùng app camera 360 ghép ấy
  9. Lớp tin học àk, ở đây đâu dạy tự mÒ thôi, . . .lập trình viết code xíu là buồn ngủ
  10. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Mình cũng CNTT đã ra trường. Năm 2 có dạy Đồ họa ứng dụng chủ íu để làm banner web bằng PS hoặc Ai thôi. Lớp 60 đứa nhưng chỉ có khoảng 10 đứa thật sự giỏi chứ mấy. Đơn giản là thik và chịu khó thôi :D
  11. hv4me

hv4me Thành viên cấp 1

Bạn nên ctrl +t để zoom bé người lại :)
    Sau đó học hiệu ứng đổ bóng nhé
    cásấu thích bài viết này
  12. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

bác ơi ý e làm ở đây là chụp gần cận cảnh người luôn phải to thế e chỉ ghép chưa ăn vào backguond :D>:D<
  13. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

bác Winter16 thế bác cntt bên lập trình hay quản trị
  14. DDươngAnh

DDươngAnh Thành viên cấp 1

Mod gần thì bg bác nên để mờ đi nhá!
  15. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

Muốn ảnh và nền hòa với nhau thì trước tiên cắt phải chuẩn (sát mod), thứ 2 là màu mod với màu của nền phải cùng tông ( mod 1 tông mà nền 1 tông là ngó ko thật, nếu khác thì phải chỉnh) thứ 3 là ánh sáng phải hợp lý ( phần tối của mod cũng là phần tối của nền, nếu ko thì phải dùng 1 vài kỹ thuật pts để điều chỉnh, hướng sáng trên mod và trên ảnh nền cũng phải giống nhau).
    cásấu thích bài viết này
  16. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

ở cmt trên mình nói chủ yếu làm banner web thì hiểu là lập trình rồi chứ gì :|
  17. onghiep

onghiep Thành viên cấp 1

Quả tóc này khó tách phết !
  18. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

không có chú ý :D e cung học lập trình nhưng mà có biết gì đâu ... đầu tiên đi học thì thích lắm nhưng sau nhận ra là mình đéo học đc cái này :(

Ủng hộ diễn đàn